ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

และแล้วน้องดาวของเราก็กลับมา นึกว่าจะหายไปไหนแล้วเห็นแค่สองสาว ตามต่อครับ

howto

แก้มปลุกเอง...เข้าใจนายโทนนะ พอนึกว่ามันไม่ใช่แค่เราคนเดียว แม้จะเป็นแค่อาชีพก็ตาม

thanarat3459

kk2016

อยู่ด้วยกันทั้งวันแบบนี้ต้องมีจัดส่งท้ายก่อน น้องดาว จะมารับ ไหมน้อ

feleeona

battozai

น้องแก้มรีดน้ำพี่โทนอีกแล้ว ดูแล้วเย็นนี้อาจจะโดนดาวรีดน้ำอีก

evilbenz

รอบนี้แก้มรุกดีครับ สงสัยกลัวจะเสียนายโทนไปอีกรอบ แต่ถ้าเจ้าหญิงน้ำแข็งตื่นมาเจอ ไม่โวนวายบ้านแตกเหรอครับเนี่ย

Edit : ไม่น่าเชื่อว่าดาวจะกลับไปง่ายๆ สงสัยไว้ฟอร์มกลับ 2 สาว แต่ว่ามาตามถึงที่ทำงาน รอบนี้น้ำหมดตัวแน่นายโทนเอ๋ย เจอเสือดาวแบบนี้ แต่ก่อนจะหมดน้ำแอบสงสัยว่าจะเคลียร์กันยังไง ขนาด2สาว แก้ม มิ้ต์ ยังไม่ค่อยจะเคลียร์เท่าไหร่เลยครับ

kennet

เหมือนจะเคลียรได้1คนนะ ส่วนอีกคนรอในห้องแล้ว ตัวแม่มาตอนเย็น