ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 25 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 04, 2020, 01:51:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BooM_Za

aod123

AssSin01

เราจะหาแฟนสายบวกแบบดาวได้ที่ไหนครับ ไม่ใช่บวกคนอื่นนะ บวกผัวเนี่ย ::Evil::

Edit

ยิ่งอ่านยิ่งรู้ว่าตัวละครที่ชอบที่สุดคือดาวเหมือนเดิม บุคคลิกผู้ใหญ่ พูดรู้เรื่อง มีอะไรพูดตรงๆ สเปคอ่ะ 55555555

แล้วจบแบบนี้ผมจะทำยังไงกับชีวิตครับคุณโทนนนนน ร้านเกะเปิดต่อเดี๋ยวเน้ ้ ้ ้ ้

จงเปิดร้านต่อ By order of the peaky blinders

*เพลง Red Right Hand ขึ้น

aone

ทิ้งระเบิดลูกใหญ่ใส่เหมียวอีก อ๊าก รอลุ้นครับว่ากลับไปนี่จะเจอเจ๊เตยหรือเปล่า แล้วถ้าเจอเจ๊เตยจะทำงัย 😁😁😁😁😁

namogt

alcoholic888

แม่เสือดาว มาแต่ละทีทำเอาทั้งโทน ทั้งผู้อ่านใจบ่ดีกันหมดเลย

Pikajoo

Bat-ball

แม่เสือดาวกลับมาแล้ว พี่โทนลำบากแน่ๆ แต่อย่างที่ดาวบอก งานน่ะเข้าใจไหม พี่โทนคงลำบากใจน่าดู

mdemigod

กินตับต่อที่ห้องใช่ใหมครัยท่านโทน​ ร้านอาหารญี่ปุ่นไม่มีเมนูตับด้วยต้องกลับไปกินที่บ้าน