ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep6 #67

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 10, 2020, 09:04:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

และแล้วทางแยกก็มาถึง ใจพระเอกเรานิ่งมากจริงๆ แต่แยกย้ายไปแบบแฮปปี้ก็ดีแค่ไหนแล้ว ยังดีที่มีบีกับมินวนเวียนมาทักทายบ้างไม่งั้นเหงาแย่ มินอัดคลิปหรือว่าส่งคลิปตัวเองมานะถ้าให้เดาแอบอัดอีกตามเคย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

Airizeii

เสียดายฟินนะ ไม่น่าตัดสินใจแบบนี้เลย

nujane_dude

มินเริ่มเข่ามาในชีวิตมากขึ้น ดูแล้วน่าจะมาเป็นตัวหลักแทนบี

Exios Wong

ฟินหมางเมินจัง แต่มีมินมาแทน ก็พอถูไถ

Jungle

kingzaso

ติดตามตอนตอไปอยุ่นะครับ มาถึงตอนที่ฟินจะแยกออกไปแล้ว หรือว่าบีจะชอบจริงๆ

tayo14

ถ้าบีแต่งไปเสียดายแย่ แต่ยังไงก็รอเมย์เหมือนเดิม หายไปนานแล้วนะ

bigzaba

ได้คาบ้านเลยฮัรอบนี้ สงสัยจะได้เป็นลูกเขยบ้านนี้ละมั้ง

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สุดยอดเลย พ่อกับแม่อยู่บ้านยังกล้าพาเข้าบ้านด้วยเลย เสียวแทนครับ

ribone123

้เหมือนฟินจะมั่นใจว่าจะแยกออกไปแล้ว

fallenversa

ช่วงมันจะหายก็หายไปจริงๆ
ส่วนมิน บอกว่าจะไม่ยุ่งเหมือนจะอดใจตัวเองไม่ได้

Nokin100

nguanheng

ozzyliverpool

เห็นแล้วตกใจเลย  ไม่คิดว่าจะมาเร็วขนาดนี้ ขอตัวไปอ่านต่อครับ ขอบคุณครับ

oddsk

ตัวละครหลักค่อยๆหายไปตามกาลเวลา