ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

เกิดศึกชิงนายแล้ว บุ๊คไหวมั๊ย 3ต่อ1เลยนะ นอกร้านอีก2ดุๆทั้งนั้น ::Ahoo::

เชียร์ทีม3แม่ครัวครับถึงจะเฉลยนางเอกตัวจริงแล้วเหอะ อยากรู้สุดท้ายแล้วหายไปไหนกันบ้าง
กลับไปอ่านตอนแยกของเหมียวแก้ขัดไปก่อนดีกว่า ::JubuJubu::

newblogspot

ขอเม้นตามความรู้สึกนะครับรีดเดอร์
EP นี้ผมรู้สึกถึงความเนือยได้ชัดเจนเลย ไม่รู้ว่าเป็นความตั้งใจของรีด หรืออะไร แต่เนื้อเรื่อองรู้สึกไม่กระชับครับผม

.....

อาจจะเพราะผมขมวดเวลา 24 ชั่วโมงลงไปมั้งครับ

มันเลยดูเนือยๆไป ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

#โทน

sun_307

bangsan

นายโทนกลายเป็นเด็กดีซะแล้วเจ๊เตยอุดส่าจะให้ล่อแต่นายโทนกลายเป็นเด็กดีซะนี่

porchai

ขอบคุณครับ
นายโทนยังไม่หายโกรธเจ้หมิวอีกหรือ
อ่าวแฟนเพื่อนชอบนายโทนแล้วจะทำไงดีนายโทน

po3026

โทนระวังตัวอย่าให้เสียคนละ โดยเฉพาะพี่เตย อย่าไปทำอะไรเขาละ เป็นพี่น้องกันแล้ว