ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

occocc

::Glad::เดี๋ยวดาวดูแลพี่โทนเอง แม่เสือดาวแทงกั๊กแล้ว ชอบแบบนี้อะ

vthehitman89

NNGGOO

ให้มันรู้ไป...ของๆใคร เอ๊ย สามีของใคร  ตัวจริงมา  ตัวสำรอง(ปลอมๆ)ก็แห้วไป

สาวๆแต่ละคน  ต่างมีเอกลักษณ์ของตัวเอง  มีเสน่ห์และน่ารักคนละแบบ  หากให้เลือกก็ยากที่จะตัดสินใจ  เหมาเก็บไว้หมดละกัน  ::Glad::

eternal6969

เรื่องหมิวนี่เคลียร์ยากนะดูแล้ว ตอนนี้คือโทนเด็กจริง ดูแล้วเด็กกว่าอายุอีก ทำงานแล้วเฮ้ย งอแงแบบนี้ไม่ได้ ถ้าหมิวสำคัญต้องเคลียร์ไม่ใช่ปล่อยแบบนี้

occocc

::Shy::เข้าสู่บทเชื่อมระหว่างท่านโทนกับน้องเหมียวรออ่านตอนต่อไปครับ

mdemigod

คาราโอเกะ​ร้านนี้​ผมเฝ้ารอประตูเปิดเลยครับ​ เข้าบอร์ดแทบจะทุกวันวันละหลายๆรอบ​รอว่าเทพโทนจะมาโพสตอนไหน

lindor

ตอนใหม่มาแล้วดีใจจีง กำลังเข้าได้เข้าเข็มเลย รีบมาเม้นท์ก่อนจะอ่าน พระเอกจะได้จัดไหมนะ ลุ้นๆ

xonly-1786

อยากได้เมียแบบไม่ต้องเปย์ จะมีมัยครับสมัยนี้ ขอบคุณมากครับ