ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสือน้อยค่อยๆล่า 3_สอยเมียอาจารย์โหด

เริ่มโดย joker socool, สิงหาคม 21, 2020, 12:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

phantom31582

ผมก็เคยโดนจารย์แกล้งนะ แต่ไม่หนักเท่านี้ แค่มาสายวันแรกเอง
ปล.คงไม่มีขทพี่สะใภ้แล้วเหรอ อยากได้อีก เขียนดีมากตอนนั้น

bbkscorpion

x-gen

kapook6336

ว้าว จะฟัดครูเลยเหรอเนี่ย เก่งจังนายเอ นี่ถือว่าเป็นเสือจริงๆ

Creader

chanky2007

เล็งแต่จะทำให้ท้องตั้งแต่ตอนแรกๆแล้ว
รอบนี้ คิดว่า จะแค่จีบครูสาว เพื่อประชดครูชัยเฉยๆ
อ้าว จะทำให้ท้องอีกแล้วหรือ ท้องมาแล้วจะทิ้งยังไงล่ะ

เสือเอ เน้นเอาตัวแลกเกรดจริงๆ รอดูว่าได้ผลหรือเปล่า
ขอบคุณครับ

ถ้าไม่ใช่จบเรื่องตอนละคน คงได้ลุ้นกันล่ะว่า เสือเอ จะทำยังไงต่อกับสาวๆแต่ละคน
คิดว่าดี ก็ทำไป

samanlo ba

immortalrune

จะล่อครูซะแล้น​ แต่เอาก็เอาเพื่อทางรอด​ 555

hunterkung

เทพนัเนี่ย​ จีบเมีย​ ให้ช่วยเกรดจากสานี่

yaguza

kabyala

อาจารย์ก็ไม่เว้นนะพ่อยอดเสือปืนไว ขอบคุณครับ

kk07