ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

www_www

ชอบหนัง Fc2 ตรงที่หนังไม่มีบท ดูแล้วธรรมชาติดีครับ แต่ไม่ค่อยมีฉากน้ำพุ่งเลยครับ เอาไว้เวลาเบื่อหนังค่าย เปลี่ยนอารมณ์ดีครับ

ที่สำคัญอันเซ็นเยอะดีครับ บางคนก็สวยกว่าดารา av อีกครับ ดูแล้วฟินดีครับ

1234samsung

นางเอกแต่ละคนสวย น่ารัก หุ่นดีมากครับ เนื้อเรื่องและวิธีการถ่ายไม่เหมือนค่ายอื่นๆ ชอบมากครับ ท่าทางของนางเอกที่แสดงสดดีครัย เวลาดูอารมณ์เหมือนเข้าไปนั่งร่วมอยู่ในหนังเลยครับ
ขอบคุณครับ

aithong

sangsang

ส่วนตัวแล้วแทบจะไม่ค่อยได้ดูหนัง uncen เท่าไร เพราะไม่ค่อยมีเนื้อหา ส่วนมากจะเหมือนๆเดิม แต่เห็ fc ชุดนี้ที่คัดมาน่าดูทีเดียว เห็นทีต้องลอง

ekkaraj

โอ้โห สุดยอดไปเลยท่าน ขาวสวยเนียนทุกคน uncen ด้วย แจ่มว้วาววว ขอบคุณมากท่าน 

BabyFace

ถ้าถามว่าชอบเรื่องไหน  UNCEN  มีเรื่องนี้ขึ้นมาในหัวก่อนเรื่องอื่น MARIN OMI  เล่นเรื่อง SMD-50  ทุกอย่างนางฟ้ามาเล่นหนัง UNCEN หน้าต่าง รูปร่าง นม หอย  แม่ง PERFECT สุดๆ เรื่องนี้เล่น 2 ตอน  ตอนที่ 2 มาแบบผมสั้นจะไม่ชอบเท่าตอนที่เอารูปต.ย.มาให้ดู  ดูแบบวัยรุ่นน่ารัก  เสียดายเล่นน้อยมาก

ลองหาดูแล้วคุณจะชอบแบบผม ได้มาจาก AVCOLLECTOR

จะคล้ายๆกับ FC2 PPV 470194 Mayu-chan มายุจัง เรื่องนี้ก็ชอบครับน่ารักใสๆ  เห็นแล้วเลือดลงไข่

archi ongtong

แค่ผมเห็นภาพตัวอย่างทุกเรื่องเลือกไม่ถุกเลยว่าชอบเรื่องไหน แต่ละนางสวย น่ารัก หอยเนียนสะอาดตา แคมยังสด สมแล้วที่ท่านคัดเหลือสิบเรื่อง ขอบคุณมากที่คัดสรรให้ชมแบบจุใจครับ ::Glad::

jame2536

::Glad:: โหยยยย ขออนุญาตเก็บทุกงานนะครับ น่ารักฝุดๆ ทุกคนเลย  ::Touchy::

::Thinking::  คือผมชอบมุมกล้องและแนวภาพแบบนี้มาก คือมันเหมือนไม่ใช่ถ่าย AV แต่เหมือนแค่มานอนด้วยกันแล้วถ่ายเก็บไว้ดูไรงี้ ดูแล้วฟินมากชอบบบ  ::WooWoo::

::Thankyou::  ขอบคุณขอรับที่นำผลงานดีๆมาแบ่งปัน  ::Thankyou::

kazesky

stratofaster

สำหรับหนัง FC2 สมัยดูตามเว็บทั่วไป ที่ไม่มีข้อมูล ไม่มีชื่อเรื่องอะไรบอกเลย ก็เซงตรงที่ตามผลงานนางเอกไม่ได้ ก็มีที่นี่เเหละครับ ที่ช่วยรวม มีข้อมูลให้ครับ ผมเป็น FC น้องโคโทริ ครับ ชอบความจิกตานี้มากจริงๆ ขอบคุณครับ

spr566

paradox19

ปกติแล้วก็ไม่รู้จักค่ายหนังหรอก ดูที่ปกกับเนื้อเรื่องมากกว่า ชอบที่เป็นเรื่องราวดูแล้วได้อารมณ์ดี  แล้วส่วนใหญ่ประเภท uncen มักจะข้ามไปเพราะนางเอกไม่ค่อยตรงสเป็คสักเทาไร่ แต่รอบนี้นางเอกแต่ละนางจัดว่าเด็ด ควรค่าแก่การสะสม อิอิ

benzcar

ชอบหนัง Fc2 ตรงที่หนังไม่มีบท ดูแล้วธรรมชาติดีครับ

สำหรับผมสวยทุกคนนะครับ ทั้งสวยทั้งเนียน

ผมว่ามันดูเรียลดีนะหนังแนวปกติบางทีดูบ่อยๆก็แอบเบื่อนะรูปแบบมันซ้ำไปซ้ำมา

dekdong

นางเอกแต่ละคนคัดมาเน้น ๆ เลยครับ ทั้งขาว สวย ชุดที่ใส่ อารมณ์ของนางเอกที่แสดงออก ประกอบกับฉากที่ไม่เซ็นเซอร์อีก ยิ่งทำให้แทบอดใจไม่ไหวต้องขอดูไวๆ เลยละครับ ขอบคุณมากครับที่มาแบ่งปัน ขอบคุณครับ