ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng7799

เป็นอีกเรื่องที่ชอบมากเลย  ดีใจที่เอามาให้อ่านอีกรอบ 
ที่พิเศษ คือ ภาพประกอบสวยงามมาก เอาคะแนนเต็ม 10 ไปเลยครับ

ttkttk

minevolt

ผมชอบการใส่รูปแทรกแบบนี้เข้าไปมากเลย ได้ฟีลเพิ่มอีกหลายขั้นเลยครับ

Attar

dumrongsak

ค้างคามานานมากจากต้นฉบับ จะได้มาต่อเติมจัดเสียวให้น้องฟ้าสมใจแล้ว

pp1659

yunems70

pozaza

อ่อตอนชวนเที่ยวนี่เอง 
ขอบคุณที่มาต่อให้ครับ

kidnepper

น่าสงสารพระเอก อุสาเป็นสุภาพบุรุษมาตลอด โดนนอกใจเฉยเลย

novemberman

นายหิน ถาวร

::Doubt::ฟ้าโดนคาบไปแดก แล้วบอยจะแก้แค้นอย่างงัย ต้องตาม

Thanee_samsung

ขอบคุณครับ ที่กลับมาทำเรื่องราวให้ได้อ่านคับ

banana_nakrab