ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NanobotS

เรื่องนี้ คนก่อนเขียนไว้ได้ สนุกครับ เขียนต่อได้ก็อยากได้แนวเดิม

NNGGOO

ฟ้าจะติดรสสวาทจนลืมไม่ลงหรือเปล่านะ  เรื่องราวน่าติดตามอีกยาว ขอบคุณที่ท่านนำมาแต่งต่อครับ

knightpok

รอมานานมาครับเรื่องนี้
น้องฟ้ายังร้อนแรงเหมือนเดิม

vergo

สงสารพระเอกครับ โดนแฟนนอกกายนอกใจขนาดนี้ อยากรู้เหมือนกันว่าจะมีวิธีเอาคืนหนุ่มเอกยังไงบ้าง

Komsan Tanunchai Olympus

Topp458

Ned

เรื่องนี้เป็นที่รอค่อย
เคยหาที่อืนก็ไม่เจอ
เห็นชื่อเรื่องก็ใจสั้นเเล้ว.

biggiggog

รอมานานมากกับเรื่องนี้
ขอบคุณที่มาสานต่อความสนุกครับ
ขอบคุณครับ

รอมานาน นึกว่าจะไม่มีคนมาแต่งต่อแล้ว เนื้อหาน่าติดตามและสนุกทุกตอน

Sdddss

ดุเดือด  ภาพประกอบสุดยอดเลยครับ เข้ากะเนื้อเรื่อง

D4rthvader

veget

ชอบเรื่องนี้เหมือนกันครับ กลับไปอ่านหลายครั้งเหมือนกัน อยากอ่านตอนจบเหมือนกัน สุดท้ายจะเป็นอย่างไร

teeieie123

งานนี้สงสัยจัดถึงเช้าอีกตามเคย ความมันส์ไม่เข้าใครออกใคร  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::