ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

โทนโดนสาวๆรุมรักก็เหนื่อยหน่อย ว่าแต่ตอนของเหมียวเมื่อไรจะมาครับ

catoon

สาวๆ ที่เข้ามาแต่ละละคนของนายโทน สุดยอดทุกคนเลย ไม่รู้ว่า สุดท้ายแล้ว นายโทนของเราจะสมหวังสักคนเปล่านะครับ

lindor

อยากอ่านตอนของเหมียวจัง กับเพื่อนร่วมงานนี่ชอบนักแหละ สงสัยพระเอกของเราได้เก็บทุกคนในเรื่องแน่เลย อิจฉาสุดๆๆ

darkside

ว้า  น้องเหมียว โดนเด้งไปอยู่ side story ซะแล้ว

ว่าแต่ 4p  ตอนนี้มีลุ้นมั้ยเนี่ย   555

volpe

อุ้ยยจอตนาการเสียงของมิ้นตอนบอกว่า ถ้ายังไม่ยิ้มแล้วจะไม่ให้กอด,...เหมือนจะละลายยเลยย

after22

รอลุ้นอยู่นาน กว่าเจ๊จะง้อ โดนมุขนี้คงหนีไปไหนไม่ได้พักใหญ่เลย (เจ๊แสบจริงๆ) ไม่รู้นายชาติหมาของนายโทนจะเข้ามาอ่านรึเปล่า โดยส่วนตัวน่าจะเข้ามาอ่านนะผมว่า หื่นซะขนาดนั้น