ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sexsuremami

รีเนื้อเรื่องใหม่ทั้งหมดน่าติดตามนะครับ

usman1963

เขียนได้ลึดขึ้นเยอะเลยครับ ไม่ใช่อันเก่าที่เน้นเรื่องntrเป็นหลัก แต่ไม่ได้เน้นไปที่เบื้องหลังของตัวละคร อย่างงี้ทำให้ตัวละครดูมีมิติขึ้นเยอะเลยครับ

oshiris

Remake ใหม่  ย้อนไปตั้งเเต่จุดเริ่มต้นของพระเอกเลยสินะครับ

เป็นเรื่องที่ชอบมากๆ ขอบคุณที่นำมาremakeให้ติดตามครับ

Zoomin191

คน ธรรมดา

sarawut chanart

Thanee_samsung

เป็นกำลังใจให้ท่านปั่นผลงานดีๆมาให้ได้อ่านนะครับ

bailin

แฟนตาเอกใช่ไหมที่จะเข้าตาบอย หรือว่าแฟนบอยจะเข้าตาเอก

banana_nakrab

ryu27

9toulek

พระเอกของเราจะเจอสาวแบบไหน
แค่เริ่มต้นเรื่อง ก็ทำให้รู้ละว่า บอยของเราอาจต้องพจญภัยพอสมควร

momosis

motown

รีรันเรื่องย้อนไปไกลเลย ดีครับ ชอบมากๆเลยครับ