ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kris02

ภาพประกอบแบบว่า..........สุดจ้า ติดตามครับ อ่านต้นฉบับมาแล้วเนื้อเรื่้องสนุกดีครับ อยากลองเนื้อหาใหม่อีก

Babanananana

พึ่งเห็น ว่ามี รีไรท์ ขอ อ่าน เรื่องราว หน่อยนะคับ

Ordinaryman

ต้องตามไล่อ่านตอนต้นใหม่ อีกครั้ง จากการตีความใหม่

Q D

Jack25386

ningnong007

คนชื่อเอกไม่ธรรมดาลายเรื่อง บอยแม่งพระเิกโดดนสวเขา

kikusan

เนื้อหาใหม่หมดช่างน่าติดตามจริงๆครับ

cobra888

เล่นเจอเจ้านายประเภทนี้ ลูกน้องโกรธตายเลยแน่ๆ

sumo1969

X cutting

ภาคนี้ดูเอกจะเจ้าชู้กว่าเดิมเยอะเลย

systemtae

zumlee

เอ๊ะยังงัย ๆ 2 ปีไม่มีสาว ๆ เข้ามานี่ไม่ได้ท่าน ดูอย่างพี่เอกดิ๊ มาไม่ซ้ำหน้าเลย เราต้องไม่ยอมเข้าใจปะ

เอิ่มพี่เอกก็เลวได้ที่อยู่นะนี่ คนแบบนี้แหละไอดอลผมเลย

sakdi Ontong

เอกจะแย่งแฟนหัวหน้าแน่ๆ แต่คนไหนละ รอลุ้นกัน