ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a_lex

น้องไอติมต้องกลับมาหาหมอฟันให้หมอฟันฟันแน่ๆ^_^

live20

-taro-

อ้าววว มีหักมุม

แห้วซะงั้น น้องไอติม หักอกดื้อๆเลย

Wiwek

เวรกรรม จากจะได้ล่อ เปลี่ยนเป็นมาว่าวแทน

pd19811983

สาวไอติมยังไว้เชิงอยู่ครับไม่กล้าให้เพราะมีหมอหนุ่มคอยอยู่ทั้งคน เดี๋ยวถ้าไปหาของกินที่ห้องด้วยอาจโดนหมอหนุ่มตามไปขัดก็ได้เนาะ

piya kanakit

kungkrub

วันนี้ไม่ได้น้องติม วันอื่นต้องได้น้องติมแน่  ::Grimace::

toy5599

bomomy

XYZ

ผมว่าระดับหมอไม่น่าที่จะพลาดกินไอติมนะครับ

อย่ามาหลอกแฟนๆ ที่ติดตามให้ยาก

ขอบคุณครับ

Chere Mat

กว่าจะเก่งก็ต้องมีการฝึกฝนเป็นธรรมดา

hunterkung

อดไปเลยแบบนี้​ น้องจะกลับมาให้จัดไหมหนอ

นายหิน ถาวร

::Reader::รอนานมากครับ ขอบคุณครับที่ลงเรื่องให้อ่านครับ

หนุ่ม พนัสนิคม

dendrobat49

สงสารน้องไอติมเลย เกือบในทะเล เกือบที่ชายหาด แล้วยังเกือบบนรถมอเตอร์ไซค์อีก ไม่เสร็จซักที