ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

peddo

พี่หมิววางระเบิดอีกแล้ว ถ้าตอนหย้ามีโอกาสอีกต้องจับกดให้เข็ดเลย
น้องเจนนี่มีแววจะเข้ามาในวังวนอีกคนแล้วมั๊งเนี่ย อิจฉาจริงๆครับ

alexzaa

กลับมาเป็นพี่เป็นน้องกะพี่หมิวแล้วก็ดีครับ แต่อย่าลืมสามสาวล่ะ

winnythepooh

น่าสงสารนายโทน สาวแต่ละคนชอบทิ้งระเบิดให้ปวดหัว ทั้งน้องดาว พี่เตยแล้วยังมาเจ๊หมิวอีก

zeberrus

llar

Nithiwit Sakfan

เอาแล้วๆๆเจ๊หมิวจะมาไม้ใหนเนี่ย  หวังว่าคงไม่แข่งกับเจ๊เตยนะ

tree0107

ผมรอชมอยู่นะครับว่าระหว่างเจ๊หมิว กับเม่เสือดาวใครจะเด็ดกว่ากัน ว่าแต่ท่านเทพโทนนี่ก็สุดยอดจริงๆนะครับสาวๆแต่ละคนมาถึงก็แทงกั๊กไว้ทุกคนเลยนะ

Electronics56

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เจอเจ้หมิวจัดหนักจัดใหญ่เข้าไห้แล้วสิขอรับท่านเทพโทน อิอิอิ