ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 1

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 04, 2020, 10:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonboogonz

timeai

โหวเปิดมาดราม่าเลยครับ มิ่งกับชัยนี่จะฝันหวานยังไงนะ

timshel

Pongsathorn Weerahong

ชัยจะใช้ชีวิตอย่างไร จะดูแลมิ่งไหม

beeriero

Mylove1234

อยากเห็นเรื่องนี้เป็นแบบต้นร้ายปลายดี

Alligator

จั่วหัวมาถึงแม้จะดูเศร้าแต่เนื้อหาน่าติดตามมากครับอย่างรู้ว่าชีวิตหลังจากนี้ของชัยมันจะเป็นอย่างไร

mottymu

gss211

เปิดเรื่องมาก็ดราม่าเรียกน้ำตาก่อนเลยแบบนี้มันจะเสียวไหมเนี่ย

Farewell

เปิดมาก็เศร้าเลย น่าจะแนวๆเจ้าหญิงนิทรา แต่ต้องถูกปลุกด้วยดุ้น แทนที่จะเป็นจูบ ตัวละครที่น่าสงสัยสุดคือหมอ

oit758

เอาไงดีละชัยฝันหวานหรือฝันเปียกดี เจ้าหญิงนิทราก็ท้องได้อยู่นะ

Ronews191

ืnininunu

เปิดเรื่องมาเทร้าเลย รอดูว่าจะเกิดอะไรขึ้น

mspeed

เปิดมาแบบสะเทือนหัวใจกันเลยทีเดียวครับ

Wang8734