ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ranger83

สามสาวหายไปไหนนี่. คิดถึงสามสาวจัง. เจ้หมิวสึดยอดมากเลยนะนายโทน

porchai

1819

เจ้หมิวมือตบ เด้งทั้งคืนจริงๆ    ฮาร์ดควอมากๆ  เจ้แกต้องเคยกับ ชายก่อนมาเป็นเลส อะเปล่า ถึงได้ ด๊วบๆเด้งๆได้ สวดยอดมากเทพโทนเอ๊ยเทพโทน  หลังจากนี้ จะเป็นไงต่อ   
edit
ง่า.... คิดถึง3สาวร้านเกะจัง  แต่เป็น อะไรหว่า สถานะสาวๆของเทพโทนไม่ชัดเจน ซักคน   อิรุงตุงนังไปหมด  ไม่เครียส์ไม่ชัดเจนซักคน เทพโทนคงเป็นดอกไม้ริมทางเท่านั้น หุๆๆ  เด็ดเอามาดมให้ชื่นใจพอสมใจแล้วตีจาก 555 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

boom00

พี่หมิวร้อนแรงมาก ไแดูมากจากไหน ดูมีอารม และว่าแผนมาแล้ว สู้ๆโทน

Am1112mA

Matsudaira777

tree0107

เจ๊ก็บอกแล้วว่าสดได้ยังจะลีลาอีกนะนายโทนไหนๆก็ไหนแล้วจัดสดให้เจ๊ด้วยแล้วเก็บไป2รูแล้วอย่าลืมกดอีกรูให้เจ๊ด้วยนะครับ

joek cup

number6

และแล้วก็ข้ามเส้นไปอย่างสมบูรณ์แบบ แต่ก็คงมองหน้ากันติดแหละท่าทางแบบนี้เหมือนพี่เตยก็คงจะรู้ด้วยอาจจะต้องมาชดเชยให้พี่เตยทีหลังแน่เลย แต่สงสัยความเป็นงานของเจ๊หมิวนี่ได้แต่ใดมา ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

John Snoww

ที่เจ๊หมิวบอกทั้งคืน นี่ผมอดูเลยครับ ว่าจะหมดเเรงก่อนกัน55555

prsclub

พี่โทนปากบอกกลัวๆ กลัวพี่เตยโกรธมั้งกลัวตีนพี่แมมมั้งละ  สุดท้ายก็ไม่พ้นเงื้อมือเจ๊หมิว โดนขย่มจนห้ามใจไม่ให้แตกไม่ได้เลยสินะ