ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2020, 07:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

น่าจะโดนฟ้าผ่า แต่ได้เทวดาลงมาช่วย
เลยมีสิ่งพิเศษในตัว

tumg23

takie2505

ตอนแรกว่าจะไม่อ่านแล้วเพราะไม่ชอบเวลาที่หมอผีไซเบอร์เอาดวงวิญญาณ​มาร่วมสมสู่เพื่อคลายเครียด​ดูแปลกๆ​เรื่องเริ่มสนุกขึ้น​มื่อมีอัสนีมีหลวงตาคงยังไม่รีบจบนะครับ

Mamotaro Musashi

อัสนี วางตัวดีกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย หลังได้รับการอบรมจากท่านกัสปะ กับหลวงตา ไม่งั้น ลินดาคงไม่รอดจากมือวิเศษ

knight18

ท่านอสนีไม่ธรรมดาเลยจริงๆอย่างนี้พวกกระผม fc แม่หนูลินดาสบายใจได้แล้ว คงไม่มีผีตนไหนมาทำอันตรายได้แล้ว 555

midnightblusie

ตอนที่ไม่มีฉากอย่างว่า แต่พออ่านแล้วก็ยังน่าติดตาม ท่านผู้แต่งนี่เก่งจริงๆครับ

songsak

แม่หมอลินดา น่าจะหมดเคราะห์หมดทุกข์แน่ๆครั้งนี้

chai1234

sarojs2514

ครั้งนี้แม่หมอลินดา น่าจะหมดเคราะห์หมดทุกข์แน่ๆ

toh_pv

รอติดตามนะคับ จะเป็นงัยต่อ

ryu

ชวนให้ติดตามมากครับขนาดไม่มีฉากสุขสันต์ ยังน่าติดตามมากเลยครับ

brockethall

อ่านสนุกจนลืมนึกถึงเรื่องราวบทเสียวๆไปเลย ขอบคุณครับ

jachal

hanabombam

ปู่หนูลินมาหาหลวงตาแน่ๆ สายดำสายขาวเจอกันแล้ว

coldhunter