ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

ร้ายจริงๆพี่หมิวนิ ถ้าจับพวกกับสามสาวน่าจะสนุกแน่แต่คนที่น่าสงสารคือนายโทน อิอิอิ มีหวังตัวแห้งแน่ๆๆ

ตะวันแดง

โอ้..เจ๊หมิวสุดยอดเลย
แล้วต่อไปจะอดได้ไหมนี่ พี่น้อง
.
.
.
แก้มมาไงนี่ แล้วผู้หญิงนี่เขาวางแผนกันงี้เลยเหรอท่าน ขอดี ๆ ก็ได้ม้างงงงง
ท่านเทพคงน้ำหมดตัวแน่ ๆ งานนี้

ัuffa555

::Ajark:: หรือว่าจริง ๆ แล้ว จะเป็นการวางแผนของเจ๊หมิวมาตั้งแต่ต้น(ตอนเมาแล้วเข้าใจผิด....)
แต่เจ้าแก้มนี้ก็ทำให้ยิ้มตามได้ตลอดเลยจริง ๆ นะครับเนี่ย

ododo

phu_nun

nowhereman

โอ้วแม่เจ้า เจ๊หมิว ร้อนแรงสุดๆ  ส่งทาง Msn แบบนี้งานเลี้ยงรุ่นมองหน้ากันไม่สนิทแน่ๆ
ส่วนมือถือตอนนั้นน่าจะ 3310 นะของผม

โอ้ว น้องแก้มไปฝึกวิชาวางยากับเจ๊เตยมาเรอะ

633sqd

เจ๊หมิวสุดยอดมาก.... ::HoHo::
   แล้วจะมีเรื่องแยกของเจนกับน้องดรัมเมเยอร์มั๊ยครับ

ต้องมีเข็มเงินติดตัวแล้ว โดนวางยาบ่อยจัง ::HoHo::..แล้วไปทำงานเหมียวจะสงสัยเอานะ ว่าไปปล่อยพลังที่ไหนมา ::Grimace::

allapon

เจ๊หมิวนี่ร้ายจริงๆ กันท่าสาวๆ ออกไปหมดเลย

Edit สุดกว่าคือแก้มนี่แหละ ฮ่า ฮ่า

punsr999

เจ้หมิว ช่วยกันโฆษณาให้โทน เผื่อเจนจะ อยากลองมั่ง 5555 คิดถึงน้องแก้มนะครับ แจกบทไปทางนั้นบ้าง

ตรี1131

::Fighto::เจ้หมิวโคตรแสบเลยอย่างนี้ต้องจัดให้หนักๆเลยแบบว่าทั้งวันไปเลย

sukray ruktum

เจ๊หมิวนี้ร้ายกาจจริงๆๆนายโทนนี้รับมือไม่ทันเลยแถมยังดร้าร้อนซะขนาดนี้เหนื่อยแทนนายโทน

เอาแล้วไงนางมารน้อยแผลงฤทธ์แล้วนายโทนไม่ได้นอนแน่ๆๆ