ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 5

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 12, 2020, 01:39:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babyzaa159

newregistry

ถึงตอนแรกจะโดนยาไป แต่น้องฟ้าน่าจะติดใจด้วยนะเนี่ย

Upheaval

ติดใจไปแล้วทำไงได้ จะถอนตัวแต่ใจมันไม่ยอมห่าง

แมงโก้ส้นตีน

Spitzer

nicky1976

นายเอกเริ่มทำอะไรตื่นเต้นขึ้นแล้ว ต่อไปมีโชว์แน่

Summermay

น้องฟ้าโดนยาแล้วร่านจริง ต่อไปไม่ใช้ยาก็สบายละ ของมันเคยๆ ทำได้ทุกอย่าง

yuta279

ถึงน้องฟ้าจะยอมเพราะโดนยา แต่น่าจะเหลือความประทับใจและยังจำได้ว่าเป็นคนยอมนายเอกเองด้วย แบบนี้นายเอกเก็บกินยาวเลย

bittion

ขอบคุณครับ คืนนี้น้องฟ้าท่าจะไม่ได้นอน แถมบอกให้เอกปล่อยนอก ระวังจะพาไปปล่อยข้างนอกระเบียงนะครับ ส่วนพระเอกเราก็นะ ติดตามครับ

ฟูราน

เนี่ยยาวทั้งคืนต่อวันหยุดอีก สะใจจริงๆ ขอบคุณมากครั

armsmartmai

น้องฟ้าเริ่มเปิดเผยความหื่นในตัวออกมาแล้ว อยู่ที่ว่าจะติดใจมั้ยก็อีกเรื่อง แต่คนอ่านต้องเตรียมบำรุงตับกันให้ดีครับ

bbkscorpion

สรุปว่าน้องฟ้าเสร็จเอกไปแล้ว แล้วน้องบอยจะทำงัยต่อ