ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 33 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 15, 2020, 10:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ไห้ว่องเลยท่านเทพโทนเจ้าหญิงน้ำแข็งจะสมน้ำหน้าคุณค่า2คริ้งแล้วมั้งขอรับ อิอิอิ

xvenomz

Sense ผู้หญิงแรงนะครับไรท์ ดาวน่าจะตะหงิดๆ เรื่องพี่หมิวกับพี่เตยละครับ รอติดตามต่อนะครับ

pamaaeng

po3821

ยังไงเนี่ย บุ๊คนี่ดูท่าแล้วอยากจะร่วมวงแข่งขันอยู่นะ แล้วเล่นมาหาถึงห้องอย่างนี้ ถ้าดาวมาเห็นเข้ามางานนี้งานหยาบแน่ๆ จะแก้ตัวยังไง แถมมีหอมหัวบุ๊คเฉย หนุ่มโทนนี่เวลามึนก็มึนจริงๆ

nowhereman

โดนน้องแก้มวางยาจัดหนัก เล่นเอาเหนื่อยข้ามวันเลย
แต่ฉากในร้านเกะนี่ คุ้นตาจริงๆ 555 สาวๆแย่งกันทำคะแนนน่าดูเลย

รถไฟขบวนเสริมมาเตรียมชน งานนี้บุ๊คจะเข้าร่วมทีมด้วยอีกคนไหมเนี่ย

1234non

po3026

mrgreen

อดใจหนึ่งวันเต็มๆเพื่อรอฉบับเต็มจะได้ฟินเต็มที่และกับตอนจบที่จะทำให้หงุดหงิดไปอีกอาทิตย์
อยากรู้แรงจูงใจแก้มที่วางยาโทน

saranchai

น้องมิ้นต์มาแล้ว แต่จัดแก้มสะเต็มคราบไปแล้วสุขจายเลยกับที่อ่านในตอนนี้

terapoong48

เข้าห้องวีทีไรมีเฮตลอดเลยท่านโทน แต่กับบุ๊คมันต้องมีอะไรซักอย่าง เดาทางไม่ออกเลยน่ะ