ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daxamoo

เขียนได้ลื่นไหลมาก โปรยเหยื่อล่อไว้ยาวๆไป ไม่หวังฟันเจ้าแค่ครั้งเดียวแต่จะฟันเจ้าไปเรื่อยๆ ให้มันสสสส

hart

jomza537

หมอแมน กินทุกสาขาอาชีพเลยนะครับ

ijfkdory

น้องฝนนี่ท่าทางจะเก็บกดความเงียนไว้นานเหมือนกันนะ

oay02

หมอแมนนี่โชคดีจัง ได้ฟันสาวงามระดับพริตตี้เลยทีเดียวนะเนี่ย

JabaWoCK

บิ้วมานานได้เวลาก็ต้องเอาให้คุ้ม

weeraj

ใครบังอาจสบประมาทคุณหมอครับแสดงว่าตอนนั้นประสบการณ์น้อยมากจริงๆ

dew1

อิจฉามากๆเลยครับ ว่าแต่มีสานสัมพันธ์​กันต่อมั้ยครับ

B522

นึกว่าจะไม่มีเลิฟซีนซะแล้วววว ลุ้นซะแทบแย่เลย

kunkid

sanboston

น่ากินแบบนี้ต้องกินยาวๆ เลยนะท่าน น้องคนนี้กว่าจะได้กินรู้สึกใช้เวลาและแผนการนานมากต้องให้มันคุ้มค่า อิจฉา

Kasama.ja

ลิ้นหมอตรวจได้ทุกช่องเลยนะ ฟันก็ได้ ช่องคลอดก็ได้

jirasakgolf7

รอบนี้แฮปปี้กันทั้งคู่นะ ต่างคนต่างเป็นความประทับใจของอีกฝ่าย มันมีฟีลลิ่งที่เะิ่มมากกว่าความกระหาย

ขนาดอ่านแค่ตัวหนังสือ ยังรับรู้ถึงความรู้สึกดี ๆ ส่วนนี้ได้ชัดเลยครับ

Raymond

โห หมอแมน ทำบุญด้วยอะไรอ่ะ ดวงดีได้ดินเนอร์กับสาวฮอต ยังได้เยอีก