ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brother1

แผนการของคุณหมอเป็นตัวอย่างที่ดีที่สามารถนำไปทำตามได้เลย มีแบบแผนไม่บุ่มบ่าม ค่อยเป็นค่อยไป สุดท้ายก็ได้เอา 

kookai

คนนี้หมอทุ่มสรรพกำลังทั้งหลายที่มีเพื่อเธอเลยนะครับ เติมเต็มความฝันของตัวหมอ และ FC อย่างพวกผมด้วย/ขอบคุณครับ

johnywalker

ในที่สุด การอดทนทำตนเป็นพ่อพระมาตลอดก็ส่งผล ให้ได้กินตับกันแล้ว

tetete

การได้มีอะไรกับพริตตี้ที่เราชอบนี่เป็น1 ในฝันของชายหลายๆคนเลยนะครับ คุณสุดยอดมาก

dome704

kuai6x7

ขอบคุณครับ ตามมาตลอด เขียนได้สนุก มีลูกล่อ ลูกหลอก ลูกชนครับ

Whahaha

ได้น้องฝนแบบนี้ไม่น่าเป็นเรื่องสั้นฟันแล้วจบละล่ะ

Tonglongdo

อดเปรี้ยวไว้กินหวาน สุดยอดเลยครับหมอ

็hunterzz

บรรยายสะเห็นภาพตามเลย ค่อยๆเริ่มไปนิดๆ แล้วจัดให้สาสมใจ ดูแล้วกินยาวได้เลย

cides

แบบนี้ต้องเสียตังค์เลี้ยงเป็นเดือนๆหรือเปล่า

เอี้ยเกี้ย

::Fighto::ผมนี่ขึ้นเลยครับ​ บรรยายมาแบบนี้

jjhj1988

หว่านพืชหวังผล จะทำอะไรต้องหวังผลระยะยาวจะได้เก็บกินไปนานๆ
ว่าแต่คราวนี้จะเป็นเรื่องฟันแล้วจบแน่เหรอคับ
ดูท่าจะฟันแล้วไม่อยากจบมากกว่านะคับ ::HeyHey::

Creader

ผลงานพรีเมียมครับ นวดเบา ๆ นาน ๆ
น่าจะได้กินนาน ๆ มั้ยครับคนนี้

Edit: กล้องกี่ตัวครับเนี่ย สุดจัดจริง ๆ

catmeao

counellol2

คงไม่ใช่แค่ครั้งเดียวแน่ๆ แบบนี้