ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

แวะมาเก็บตก รถด่วนขบวนเสียว ของท่านแมน ครับ   แหม่ นี่ถ้าหากท่าไม่เตือน ผมคงพลาดตอนสำคัญ ไปแล้วจริงๆแน่ 
     สาวฝนคนนี้ ผมว่าเธอเด็ดดวงไม่แพ้สาวๆ คนอื่นของท่านเลยนะ เผลอไป ออกจะดู ร้อนแรงกว่าด้วย   สาวสวยระดับพริตตี้..มานอนแก้ผ้าให้เราเสย นี่มันความฝันชัดครับ ชักจะอิจฉา ท่านขึ้นมาแล้วสิ
      เห็นท่านบอกไปทริปหัวหิน กับสาวฝน  เอ......จะใช่ทริปเดียวกันกับ วันที่ขากลับ ต้องลุยพายุฝนจนมาถึงกรุงเทพฯ  ในวันที่ผมพา ภรรยาไปทำตา2ชั้น รึเปล่าน๊าาา.....
    ว่าแต่ น้องฝน สาวนางนี้ ฝมว่าเธอน่าจะชอบทะเลเนอะ  ทริปหัวหินเริงสวาท ครั้งนึง  แล้ว ก็ เกาะพีพี..ล่าสุดนี้อีก  ว๊าวๆๆอืม...ไม่รู้ว่า ทริปพีพี จะมี อะไรมาฝาก แฟนๆ มั่งมั้ยครับ  ::WooWoo::
   สุดท้าย ขอขอบคุณ ท่านแมน มากเลยครับ ที่ชี้เป้าให้  ไม่งั้น ผมเสียดายแย่เลย   ::Thankyou::

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

อ่านไปก็เรียนรู้เทคนิคไป เผื่อได้ใช้บ้าง 555

pinit oatsachan

Fast_Fast214

เป็นอะไรที่ลุ้นระทึกหลายๆอย่างดีครับ เมื่อไรจะได้พริตตี้มาเคียงข้าง เช่นไปไหนต่อไหน 2 ต่อ 2 บ่อยๆ เมื่อไรพริตตี้จะยอมพลีกายในระยะยาว เมื่อไรจะได้ลุ้นกับพริตตี้คนอื่นอีก

kikusan

สมหวังแบบนี้จะได้ผูกพันกันระยะยาวไหมครับ

finn

YoRHa2B

ฝนใจเด็ดมากเลยนะนี่ที่ไม่ยอมน่ะ แต่ก็ดีแล้ว

xfever2559

อยากเห็นภาพเคลื่อนไหวเลยละครับ 555

Panawat_t

ns52800189NS

น้องฝนไม่โดนมาหลายปี
แต่ตอนนี้กำลังจะโดนของหมอแมน...บานแน่ๆๆๆ

น้องฝนนมสวยเชียวแถมเอากันยันหว่างด้วย

commonly

ได้ของดีตลอดเลยครับ น้องฝนไม่ได้โดนนานหลายปี ของคงขาด น่าจะถูกใจนะครับ ได้จัดหนัก จัดเต็มแน่ๆงานนี้

targus

นับเป็นคุณหมอที่ล่อไปทุกวงการจริงๆ  แต่ก็นับถือจรรยาบรรณการปี้ของคุณหมอมากนะ  ที่ตั้งใจว่าจะไม่ลักหลับหรือบังคับขืนใจใคร

oumgstring

Fury War