ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 14 - สยบสองนารี

เริ่มโดย Victor19, กันยายน 19, 2020, 05:04:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ รอคอยนานมาก เป็นกำลังใจให้นะครับ

yourbuddy

ยอมให้สนิทขนาดท้องชนกัน แต่ห้ามเป็นชู้ แสดงว่าตอนหน้า มี 4P

test1234

รออ่านอยู่ครับ ยังน่าติดตามเหมือนเคย

exelier

ต้อนรับกลับมานะครับ ดีใจที่ได้อ่านจริงๆ ต้องกลับไปย้นออ่านตอนเก่าเลย
นายโทนนี่ทำให้กระทู้กลับมากระชุ่มกระชวยจริงๆ ทั้งผู้อ่านและผู้แต่ง

abfun

โดนแบน?....จากที่บอร์ดนี้หรือบอร์ดไหน ครับ..ถ้าที่บอร์ดนี้ ไม่ทราบด้วยสาเหตุใด พอบอกได้มั้ยครับ

Bat-ball

ดีใจนะครับพี่วีที่กลับมาเขียนต่อ  ผมยังรอให้กำลังใจนะครับ ค่อยๆเขียนเนียนๆเหมือนเดิม แต่เก็บไว้ลงคนละวันกับพี่โทน(คาราโอเกะ) นะ บอร์ดจะได่ไม่เหงา

akine

brother1

มิน่าเห็นเงียบหายไปนานเลย รอติดตามผลงานตอนต่อๆไปยุนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

psm_mach

นานจนเกือบลืมไปแล้ว นึกว่านายวีกับพวกติดโควิดที่ญี่ปุ่นไปต่อไม่ได้ ดีใจครับที่กลับมาแต่ว่าสงสัยทำไมโดยแบนหนะครับ จะได้ระวังไว้

peddo

ชอบความสัมพันธ์กลุ่มแบบนี้นะครับ ว่าแต่คุณอ๊อดแกจะยอมเหรอ สงสัยมีขอแลกคืนบ้างละครับ อิอิ

Victor19

อ้างจาก: abfun เมื่อ กันยายน 20, 2020, 08:29:00 ก่อนเที่ยง
โดนแบน?....จากที่บอร์ดนี้หรือบอร์ดไหน ครับ..ถ้าที่บอร์ดนี้ ไม่ทราบด้วยสาเหตุใด พอบอกได้มั้ยครับ

บอร์ดนี้แหละครับ เข้าไปอ่านการ์ตูนของท่านฮิบในเวลางาน พอดีกำลังเครียด ๆ นึกอะไรไม่ออก อยากพักสมองเลยเข้าไปอ่าน แล้วเมนท์เพื่ออ่านให้จบ เวรกรรมตามทัน นายมาตามงาน เลยรีบปิดหน้าเว็ป แล้วรีบเร่งงานให้เสร็จ เลยลืมกลับไป edit แล้วก็ลืมว่าอ่านเรื่องอะไรไป กลับบ้านนึกได้ก่อนนอนว่า กลับมาคลิกที่แสดงกระทู้ก็ได้ ว่าเราเข้าไปเมนท์เรื่องไหนไว้ เช้าอีกวัน เข้าไม่ได้ละ โดนแบน แถมช่วงนั้นลงทะเบียนใหม่ไม่ได้ด้วย เลยแบนยาว 90 วัน อ่านเกะก็อ่านแบบไม่จบ เพราะเปิดที่ซ่อนไว้ไม่ได้ จนมาบ่นกับเพื่อนว่าโดนแบน เพื่อนเลยให้ยืมพาสเข้าไปอ่านเกะ ก็ต้องก๊อปออกมาเก็บไว้อ่าน เพราะไม่ใช่พาสเราเพิ่งจะอ่านเกะจบไปไม่นานนี้เองแหละ หลังยืมพาส 10 กว่าวันก็หมดเวลาแบน อ่านเกะจบ จนมาถึงตอนที่ข้ามเรื่องเหมียว เลยเริ่มมีไฟอยากเขียนเองมั่ง จนเกะขาดช่วง เลยเขียนต่อให้จบ 10 น้ำที่ค้างมาข้ามปี 55

fantastica

ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะครับ อ่านทีรัยอิจฉานายวีตลอด

Miracle Prince

ตาลุกวาวที่เห็นเรื่องนี้กลับมา  ติดตามอยู่นานคิดว่าจะหายไปเลยซะแล้ว มาเขียนต่อยาวไปเลยครับเป็นกำลังใจให้
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

johnywalker

::Glad:: กลับมาแล้วนะครับ คิดถึงพี่วี 555 และวีรกรรม

Au Nanma

ขอสมัครเป็น FC นะครับ
ชอบสำนวนการเขียน เล่าเรื่องโครงเรื่อง สนุกครับ