ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

แต่งกับคุณครูแหละ แต่นักเรียนก็อยู่ด้วยกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

เด็กเดี๋ยวนี้มันช่างกล้า
ผมว่านะ ได้แต่งกันทั้งคู่แหละ แถมครั้งแรกต้องมอบให้พร้อมกันทั้ง2คนด้วย

อ้าวทายผิดเลยอะ ตอนต่อไปขอมีฉากกับเมียด้วยนะครับ

penguinzz

1) คิดว่าสุดท้ายก็เลือกอาจารย์ผู้หญิงอยู่ดี

2) จบแบบได้กินเด็กเรื่อยๆอีกแน่นอน

สงสารเด็กแหะ ผมว่าลึกๆก็คงรักอาจารย์คนนี้ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ได้แต่ยอม แล้วก็ปล่อยให้เค้าแต่งงานกับอาจารย์ผู้หญิงไป

g9898

เด็กมายั่วแบบนี้ ก็ต้องจัดให้เด็กมันไป ::Evil::

แต่น่าจะแต่งงานกับ อาจารย์มากกว่า  ::DookDig::

สบายตัวทั้งที่บ้าน และที่โรงเรียน เลยนะ จารย์เวอร์จิ้น  ::HoHo::

narathip38

จบแบบพังพินาศ? เด็กหนี แฟนเลิก

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

แมงโก้ส้นตีน

จะโดนจ๊ะเอ๋แล้วโดนเลิกมั้ยเนี่ย ชักสงสาร

::Horror::

แล้วกัน ได้ทั้งคู่ แต่แอบกินกัน
เอาความสงสารกุคืนมา

::Shout::

Tdestiny

โอโห ทีเด็ดเลยครับเรื่องนี้

นักเรียนสาวนี้จี๊ดมาก ไม่สนใจอะไรเลย ถ้าโดนจับได้จะเป็นไงน้อออ

ตอนจบอาจารย์น่าจะแต่งกับนักเรียนมากกว่าอาจารย์

แต่ลึกๆก็อยากให้จบแบบฮาเร็ม

พระเอกนี้คุ้มเลยแฮะเรื่องนี้

arainaaa

อาจารย์แต่งกับนักเรียนแน่นอนดูแล้ว เด็ดขนาดนี้

น่าจะจบด้วยการโดนทั้งสองคนนี่แหละ แต่อาจารย์เป็นกิ๊กแน่นอน

edit: พระเอกนี่ยิ่งกว่าคุ้มอีก ตอนแรกนึกว่าจะได้เห็นสวิงแล้วแท้ๆอดเลย แต่ก็สรุปก็แต่งกับครู เอากับนักเรียน ไม่เลวนี่

eiaws

อยากรู้ว่าจะยังไง โดยส่วนตัวอยากให้แต่งกับอาจารย์ห้องพยาบาลนะ น่ารักดี แต่นักเรียนนี่ก็รุกใช่ย่อย

แต่งกับครูพยาบาลจริงด้วย แต่ก็ยังมีอะไรกับนักเรียนที่โรงเรียนซินะ อยากเหฌนฉากของครูพยาบาลกับตัวเอกจัง

goorboyI

เดาว่าในเรื่องน่าจะแต่งกับอ.นี่แหละ เพราะเป็นคนดีไง แต่ถ้าเป็นผมผมแต่งคู่  ::Evil::

เด็กน่าจะแค่อยากล่าแต้มรึเปล่า เอาครั้งเดียวแล้วก็แยกย้ายกันไป

อ่าว สงสารอ.ผู้หญิงเลย เด็กน่าจะลีลาดีกว่าสินะเลยตัดไม่ขาด

niceanglev

เด็ก นร.  มันก็น่าจริงๆนะ จัดหนักๆหลายๆดอก มายั่วกันแบบนี้

edit เด็กๆมันก็แค่สนุก แต่แฟนตัวจริงยังไงก็สำคัญกว่าแหล่ะ

mummebufa

อาจารยจัดเด็กแน่นอน นมบึ้มซะขนาดนั้น
จารยควบเลยนี่หว่าโหดมากๆ

naris1423

ดูจากรูปการแล้ว น่าจะแต่งทั้งนักเรียนและอาจารย์พร้อมกันเลย แบบว่ามีเมียสองคน
ส่วนจะจบแบบไหนนี่ เดาว่าน่าจะจบแบบนักเรียนท้องก่อนอาจารย์สาวแน่ๆ

นั่นไง เป็นไปตามที่คิดไว้เลย สุดท้ายก็เก็บนักเรียนเอาไว้กินที่โรงเรียน แต่ผิดคาดตรงที่นักเรียนไม่ท้องนี่สิ

ปล. ผมซ่อนข้อความไม่เป็น รบกวนด้วยนะครับ

tazasss01

น่าจะแต่กับ อาจารย์ แต่น่าจะมีแข่งกันว่าใครลีลาเด็ดกว่ากัน แต่สุดท้ายได้ทั้งคู่

เดาถูกด้วย แต่ทำไมความไม่แตกนะ

knightmoon

อาจารย์ที่เป็นหมอก็โอเค เด็กก็ดี หวังให้มีแบบ 2-1 ไปเลย แต่คงยากสินะ

สรุปได้เมียสองคน ที่บ้านเป็นอาจารย์ ที่โรงเรียนเป็นนักเรียน ม ปลาย แจ่มสุดๆเลย