ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 0 ( เรื่องเล่าจุดเริ่มต้นของน้องโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 21, 2020, 11:32:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanboston

เสียดาย ผมไม่เคยได้กินใครในoffice เลเวลคงไม่ถึง ไอ้ที่สวยๆ ก็ไม่กล้า นั่นมันลูกประธาน บ  มาทำรายงานแต่มานั่งซบที่ข้างๆ ใครจะกล้า ไอ้ที่มาชอบเรามันหุ่นไม่ใช่ หรือไม่ใช่เสป็ค เจ้านายจะแนะหลานสาวให้ ก็ทำใจไม่ได้ นั่นอนาคตต้องตกถังข้าวสารแต่คงไม่มีโอกาสเงยหน้าแน่ๆ  สุดท้าย 15 ปีผ่าน อดหมด

ipichai

เหมียวก็น่ารักดีนะ
นิสัยผู้หญิงอะ ชอบเอาชนะ ยิ่งไม่สนใจยิ่งอยากให้สนใจ

myfino262903

ของเทพโทนเนี้ยตอนก่อนเริ่มทำงาน ของผมเนี้ยวัยเรียนครับ จะบอกว่ารักในวัยเรียนก่อคงไม่ผิด แต่ที่มันผิดเพราะมันดันเป็นรักครั้งแรกอ่ะดิ ช่วงรักอะไรก้อดูดีไปหมด แต่พอเค้าบอกเลิกดิครับ ซึ้มเหมือนกันนะ ก่อนไปเค้าบอกว่า เราดีเกินไป แล้วตอนคบกันไม่บอกว่าจะได้ทำเชี้ยๆ มันรู้สึกเหมือนโดนหักหลัง พูดไรไม่ออก มันจุก ครับ

sparrow_ap

หลังจากอ่านตอนร้านเกะมา พอมาตอนนี้นะึ อื้ม.....
ไหนๆ ใครบอกโดนบูลลึ่เรื่องหน้าตา พอมาทำงานได้แปปเดียวสาวมาเลย
อ่ะๆนายโทน สาวมาแล้วเว้ยยยยยย ลืมเรื่องอกหักไปก่อนเลย

zumlee

เสน่ย์แรงสุดอะ มาทำงานไม่กี่วันก็มีสาวมาอ่อยแล้วอะ จัดเลยป๊ะหล่ะ

namogt