ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 23, 2020, 03:42:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrcat2019

Kasidis Laoruang

NTRSLAYER

นะนะนี่ เราจะต้องขาดใจตายเพราะตับพังกันตั้งแต่ตอน 2 เรยหรอฮะ

::Ajark::

ได้แต่หวังนิดๆว่าแช้มป์จะไม่ใจง่ายมากไปนะฮะ 

::Bloody::

เพราะถ้าคุนเทอง่ายๆ มันจะไปซ้ำกับแฟนผมเป็นคนดีอะ ขอลุ้นให้เป็นสาวหื่นแต่จิตใจเข้มแข็งต่อคนรักแต่สุดท้ายก็ยังโดนหัวเห็ดมุดฉีกขยายรูทั้งๆที่ไม่เต็มใจดีกว่า แบบนั้นจะถึงใจสาวก  ntr อย่างพวกผมมากกว่านางเอกใจง่ายฮะ

::Glad::

ขออภัยไรท์เตอร์ที่แอบขอตามใจตัวเองมากไปนะคับ ไม่ว่ายังไงก็จะตามอุดหนุนแนวนี้เหมือนเดิมคับป๊ม

Edit by นักเขียน : ขอขอบคุณที่เม้นท์อย่างมีคุณภาพนะคร้บ แต่ก็อาจจะต้องกล่าวคำขออภัยหากตัวละครไม่เป็นดั่งที่หวัง หวังว่าจะติดตามกันต่อไป รับรองต้องมีสักเรื่องที่ตรงใจอย่างที่คาดเดาไว้

terngwow

Korn Phawat

aod123

medsay

::Evil:: หาเรื่องเปิดช่องได้แล้ว เดี๋ยวนายสืบคงถ่วงเวลาสักนิด ป๋าจะได้มีเวลาเพิ่มสักหน่อย555

swgxxx26

jackkie

กราบพ่อปู่ เข้สกรรม เป็นสิริมงคล ตัวบุคคลและบ้าน อดทนครับเอาใจช่วย ลุ้นๆๆ มาหักมุมแบบอาจารย์เรืองไหมน๊า

to47555

Bomfunsex

ให้แฟนไปซื้อผลไม้ จะแอบกินกล้วยพ่อปู่ล่ะสิ

Bad Boy

champcass005

ไปซื้อของนานๆน้าาา ทำอะไรจะได้ไม่ติดขัด มาถึงขั้นนี้ ยังไม่สงสัยอะไรพ่อปู่เลยหรอหืมมมมมม????