ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohzai]Innocent Incest อินเซสบริสุทธิ์(ถึงผิดแต่ก็ยังรัก)ตอนที่ 1 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2020, 06:11:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

BabyFace

เปิดตัวหลานอยากเอาอา  แล้วไม่รู้ว่าลุงอยากเอาหลานไหม  แล้วพี่ชายกับน้องสาวเคยกันรึยัง  แล้วรันจะชอบลูกพี่ลูกน้องรึเปลา  สุดท้ายจะกลายเป็นครอบครับหรรษาไหม ???
ถ้าเขียนเองคือรันแอบชอบพี่  เหมือนกับอาแอบชอบพ่อ  แต่ยังไม่เปิดใจ  พอเกิดเรื่องนี้ขึ้นทุกอย่างเลยเปลี่ยนไป

thegift52

คือ เหมือนเห็นคีย์เวิร์ด "โอยาโกะด้ง ไก่กับไข่" แปลว่า กินทั้งแม่/พ่อ และลูก
อย่าบอกนาาาาา คือชุลมุลวุ่นรักทั้งครอบครัวเลย เดาได้ว่าน้องสาวให้เอาสบู่ไปให้ เข้าไปก็ นั่นล่ะ  ::Evil::

oyoyo

ผมว่าพ่อกับอาต้องเคยมีอะไรกันมาก่อนแน่ๆละ เหตุการณ์ครั้งนี้ก็อาจเป็นไปได้ว่าผู้ใหญ่จัดฉากให้เด็กๆได้กัน
แต่เจ้าลูกชายมันดันใจร้อนไปเล่นคุณอาก่อน
ตอนต่อไปยังไงน้องสาวก็คงไม่รอดแน่ๆ เผลอๆนางจะให้ท่า เพราะพี่ชายมานานแล้ว

bunhelupu

อาจารย์คนนี้เรื่องแนวนี้คุณภาพมาก ขออย่าให้พ่อมาแจมด้วยเลยมันจะปวดตับเกินไป

sidewinder

vigo

eknow

น้องแอบชอบพี่ พี่แอบชอบแม่ มันเริ่มปวดตับละ ตอนท้ายยังมีปมทิ้งไว้อีก

แอบสงสัย อาจะเป็นแม่หรือเปล่า

มีความเป็นไปได้ สงสัยจากที่อาทักว่าเหมือนพ่อเลย. น่าคิดจริงๆ

goorboyI

เรื่องนี้มีปมเยอะเลยเลยนะ หรือว่าครอบครัวนี้จะกินกันในครอบครัว หรือจะมีการสลับคู่ผู้ใหญ่-ลูกกัน หรือเคนตะจะได้ทั้งสองคน
รอติดตามตอนต่อไปละกันนะ

x-gen

อันนี้ผมเดาว่า คุณอาจะไม่ใช่แค่คุณอาแล้วหละ เรื่องน่าติดตามมากๆครับ

ninepeeza281

แอบจิตคิดรักเด็ก

เอาจริงไม่ได้คาดหวังกับแนวผู้ใหญ่มากมายนักตอนเห็นปก แต่ลายเส้นกับลงสีมันสวยเหลือเกิน
กลายเป็นว่ายิ่งอ่านยิ่งชอบเสียดายไม่เป็นหน้าสีหมด แต่ถึงไม่สีภาพก็ยังสวยอะชอบ
โอ้ ตอนกลางๆมีตัวละครแรร์สายรักเด็กของโปรดเราโผล่มาแล้ว ยิ่งตั้งใจอ่านไปอีก 55
สุดท้าย.....เจอกับดักตอนจบ  ::Angry::
ละอย่างนี้จะไม่ขออ่านต่อได้เช่นไรกันคับท่าน

Edit :
1.ให้โพสตอบกระทู้
2.อ่านจบแล้วมา edit ความรุ้สึก
คือจะว่าไงดีผมงงนิดหน่อยคับ ถ้าข้อ 1. คือโพสก่อนอ่านผมไม่รู้จะโพสยังไงอะคับ
เลยอ่านก่อนจบแล้วเลยมาโพสความรู้สึกหลังอ่านจบ....อ้าวมันก็กลายเป็นข้อ 2.ดิแล้วข้อ 1.ผมหายไปไหนวะเนี่ย 555
ผมเลยทั้งโพสทั้งอีดิทให้มันครบขั้นตอนไว้ก่อนอะ ไม่ได้ตั้งใจกวนมั่วอย่าโกดผมนะคับ  ::Horror::

ตอนนี้ให้อ่านฟรีๆครับ พอดีขี้เกียจแก้เงื่อนไขการอ่าน
แต่เม้นท์ขนาดนี้ ถึงผิดเงื่อนไขยังไงผมก็ให้ผ่านอยู่แล้ว

nuunung

อาได้กับหลานชาย ทีนี้ลุงจะได้กับหลานสาวหรือป่าว

ช่วงแรกอารู่สึกไม่ค่อยดีเหมือนโดนจมขื่น แต่จบตอนเจอน้ำหลานเข้าไปเต็มๆท่าทางจะชอบนะ

Dragoo

สรุปคือแอบชอบคุณอาจนเอาไปจินตนาการซะเยอะ ฝันเป็นจริงละนะ  แต่ผมว่าได้จัดน้องสาวเพิ่มอีกคนแน่ๆ คงโดนเห็นหมดละล่ะมั้ง
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

joulez

อ่านสนุกครับ มีปมให้ติดตาม สภาวะจำยอมโดนข่มขืน ต่อไปจะเป็นงัยเนี่ย ผมว่าครั้งแรกไม่พอหรอก หลานรักมากมายขนาดนั้น