ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2020, 06:14:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

powerslam

ผู้หญิงคนนี้มีแผนร้ายกาจมาก แม่เลี้ยงจะได้จัดหนักลูกเลี้ยงแน่ๆงานนี้
สู้เค้านะครับคุณแม่ แต่เหมือนจะไม่คอยจะมีอารมณ์เท่าไรเลย ::Sweat::
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

alaaum

มาข่มคุณแม่ซะด้วย น่ากลัวจริงๆ

เอาจริงๆ แอบเชียร์แม่เลี้ยงอยู่เล็กๆนะครับ

goorboyI

Summermay

ดูทรง แม่เลี้ยงก็สนใจพระเอกนิดๆนะ นางเอกเราก็ใจกว้างใจนักเลงซะจริง จะเจ็บปวดใจทีหลังมั้ยเนี่ย

mindza2212

สรุปนางนี่ชอบพระเอกจริงไหมหรือแค่เป็นแม่สื่อให้แม่เลี้ยงพระเอกแต่แบบนี้น่าจะยอม3Pกันไปเลย

phatsa

เพื่อนคนนี้วางแผนไว้ทุกอย่างเลย ทั้งให้แม่เลี้ยงได้ยิน หลอกให้ผู้ชายสารภาพ

makimaki55

ตกลงเป็นเพื่อนหรือแฟนกันแน่นิถึงขนาดมานอนค้างคืนแล้วมีไรกัน   แล้วอีกอย่างมาแบบนี่ตอนหน้า3Pแน่นอนเลย

top314007

สาวเจ้าร้ายมากผมว่างานนี้ได้มี 3P แน่นอนแน่ๆ  ::Grimace::
ปล ขออย่าจบเป็นNTRพอคับตับไม่ไหวๆๆ  ::Hungry::

biggiggog

เพื่อนสาวดูเหมือนมีเจตนาอื่นแอบแฝง
คงไม่ใช่อยากมีเซ็กส์อย่างเดียวซะแล้ว
ขอบคุณครับ

Oceankings1234

เพื่อนสาวคงรู้อยู่แล้วว่าแม่เลี้ยงแอบชอบลูกชายเลยจัดให้ ปาก แข็งกันดีนัก

bigboy001

::Thinking::  จะบอกว่าพระเอกนะโชคดีมากๆ แม่เลี้ยงก็ได้แอ้มแล้วไหนจะ เพื่อนสาวอีก มันจะไปยากอะไรก็จัดเพื่อนจัดแม่ไปเลย ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผช.ยังไงก็ได้หลายครั้ง รักทั้งคู่ก็นอนห้องกินแซนวิชเพลินๆ ไปเลยซิครัช  ::DookDig::

Tdestiny

นางได้ยินแน่ๆ

เพื่อนสาวนายนี้ใจถึงมาก กะให้จบแบบฮาเร็มชัดๆ555

andycarton

แหมๆเพื่อนสาวนี่ก้อจอมวางแผนจริงๆน่าจะเป็นตัวแปรที่นำพาแม่ลูกมาเยกันซินะ ::DookDig::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่รู้ว่าแม่เลี้ยงเราจะตบะแตกเมื่อไร  ส่วนเพื่อนสาวอ่านแล้วรํู้สึกหงุดหงิดๆยังไงไม่รู้

kazu36

ใจร้าย จงใจให้แม่รู้
สงสัย จะกระตุ้นด้านมืดในจิตใจ