ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 12, 2020, 06:23:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pharaoh

ตอบคำถาม น่าจะโดนฮิโระเข้ามาขวาง แล้วฮิโระจัดการนางเอกแทน

ไม่ได้เม้นทฺ์ตอน1-3ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

BabyFace

ฮิโระช่วยด้วย  เธอจะเสียแม่แล้วนะ  ::Ajark:: ไอ้ครูบ้าลากมกแล้วนะ
เรียบร้อยแล้ว  อ้าวแต่ต่างคนต่างอายรู้สึกผิด  งานนี้นางเอกต้องจัดการเอากลับมาให้ได้

Herb Sloth

หนุ่มแว่นจะมาแย่งซีนพระเอกไม่ได้นะ ยัยหนูชิกะวางแผนให้จัดกันแล้ว พระเอกรีบกลับมาเร็วๆ ::Ahh::

jkpro

ไอ้แว้น ไอ้แว้นมึงอย่าทำอย่างนั้นนะ ฮิโระ มึงอยู่ไหน แม่มึงจะโดนแล้วรีบกลับมาเดี๋ยวนี้เลย ถ้ามึงยังไม่กลับแม่มึงโดนแน่เลยนะเว้ยยยยยยย

เฮ้ออออออออ โล้งอกไปที นึกว่าฮิโระมึงจะมาไม่ทันสะแล้ว แล้วก็มาได้ถูกจังหวะ ได้เก็บของที่อยากได้มาแสนนานพอดี ดีใจด้วยเพื่อน

11HP

คุณแม่เสียท่าอาจารคนอื่นสะแล้ว  พระเอกจะกลับมาทันไหมหรือคุณแม่จะโดนเคลมไปก่อน

มาช่วยทันแถมได้เคลมอม่แล้วแต่ทำไมถึงหายไปดื้อๆ

Kowsumkik

ืns52800189

ทางมันมา...แบบนี้เสร็จครูหื่นแน่นอน

ดีนะที่ช่วยทันไม่งั้นเสร็จครูหื่นแน่
ว่าแต่รอดจากครูหื่นแต่ก็มาเสร็จพระเอกจนได้

apichart2523

เสร็จไอ้ครูเวรนี้แน่แม่เลี้ยงจอมร่านได้เป็นเมียแล้วหนีเฉยเลย ทำไมไม่เอาจนเดินไม่ได้แหมเสียดายเวลา

GongGang

สนุกกว่าละครอีก หยุดไม่ได้แล้ว

Edit :  อะไรกันครับเนี่ย ดีกว่าละครช่อง 7 อีกครับ

10042522

ab123ab123

จารย์แว่นจะntr?? แล้ว
เข้าฉากดราม่า??

The Naive

นางเอกถ้าหมายถึงแม่เลี้ยง ไม่น่าจะโดนคนอื่นนะ
แต่ถ้าหมายถึงเพื่อน คิดว่าไม่น่ารอด

ในที่สุดก็ได้กันซะที ว่าแต่ลูกเลี้ยงทำไมไม่กลับบ้าน หรือว่าไม่กล้าสู้หน้าแม่นะ

ปล ขออภัยด้วยนะครับ ผมซ่อนข้อความไม่เป็น เดี๋ยวผมจะลองหาวิธีซ่อนดูครับ

OverG

::HoHo:: ไอ้แวนเรารู้ว่านายคิดไม่ซื่อ แต่มึงไม่ได้แดกหรอกเพราะเรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องของนายไงละ
____

กว่าจะได้กันแถมไม่จบอีกหนีไปเฉยจะผ่านไปกี่ตอนถึงจะลงเอยด้วยกันเนี่ย

Peapea302

ฮิโระรีบกลับมาเร็วไป ก่อนอาจารย์แว่นจะฉวยโอกาสนะ แม่เราก็ต้องเป็นของเราสิ จะให้คนอื่นได้ไง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

heromomo

พระเอกจะมาช่วยทันป่าวนะ

Edit ตามคาดพระเอกมาช่วยทันแล้วก็เสร็จพระเอกจริงด้วย