ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n_neng

คืนนี้ 3:1 ไหวไหม นายโทน
แอบลุ้นนึกว่าจะโดนรุม แต่จัดตัวต่อตัว ก้อพอไหวนะครับ แค่สองยกเอง

Numusc

เจ้หมิวพิฆาตทุกรายจริง จะมีรีเทินได้เจ้อีกรอบมั้ยครับเนี่ย

suteeboonmark

อ่านเพลินๆก็ซ๊อทเสียแล้ว... กำลังพยายามเข้าใจความหมายของคำที่น้องโทนเรามึนๆงัย....

lucipher666a

saintmono01

พญาหงษ์เจอเสือดาวและเหล่าลูกเสือน้อย เดือดเบาๆหนาวหน่อยๆ ชีวิตเหมือนยืนอยู่ริมผาเลยท่านโทน 555 รักษาสุขภาพด้วยครับท่านโทนช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อย ด้วยความห่วงใยจากลูกค้าร้านเกะ ::Thankyou::

po3026

แล้วคุณโทนก็เจอจ่าฝูงจริงๆ แล้ว พี่หมิวคุมอยู่หมดทุกคน สุดยอด

mercuryzx

Edit นึกว่าจะอดซะแล้วหลังจากมิ้นทืเสร็จไป อย่างงี้ต้องจัดหนัก  ::Fighto::

txxt30

แหม น่าอิจฉาโทนเสียจริง มีสาวสวย 5 นาง อยู่ล้อมรอบตัวแบบนี้

xtazy

รักกันไว้เถอะสามสาว ยังไงก็อยู่ด้วยกัน นักนิดเบาหน่อยก็หยิกนายโทนตัวแสบเอาแล้วกัน

Daniel Dear

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ, รอบนี้เจ๊หมิววางตัวกำหราบ 3 สาวได้อยู่หมัด แต่ถ้าเจ๊หมิวเจอดาวครั้งหน้าไม่รู้ว่าผลจะเป็นยังไง

nanakung55

อ่านตอนแรกนึก​ว่า​จะ​มีเรื่องมีราว​ระหว่างสาว​ ๆ

มีการหึงกันละระหว่างสามสาวกับเหมียว งานโทนยุ่งจริง ๆ ทั้งงานบ้าน งานที่ทำงาน วันหยุดดูจะเหนื่อยกว่าปกติอีก แต่ก็มีความสุขนะ