ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kard

LMnade

พี่เหมียวมีความแอบรุก แอบอ่อยเบาๆ รึป่าวเนี่ย ทำไมทำเหมือนปล่อยเนื้อปล่อยตัวจังเลย

prsclub

แบบเหมือนหล่ออะ มีแต่สาวๆมาให้เลือก แล้วก็แบบทำเป็นงั่งๆโง่ๆ  ไม่รู้ว่ามีคนมาชอบ หรือเหมือนไม่รู้ว่าจะเลือกใครมากกว่าแหระผมว่า

Nattanan Tst

เหมียวต้องรู้สึกอะไรบ้างหล่ะไม่งั้นไม่หน้าจะรุกหนักขนาดนี้ สงสัยกลัวจะเสียโทนไปมากกว่า

chatjane4234

อยากมีโมเมนต์แบบนี้บ้างจัง โดยส่วนตัวแล้วไม่มีผู้หญิงมาคุยแบบนี้ด้วยเลย

ถ้าถึงขนาดนี้แล้วก็เปิดใจคุยกันไปเลย ว่าต่างคนรู้สึกยังไงต่อกัน เหมียวเขารุกมาขนาดนั้นแล้ว

xxx96

เหมียวเหมือนมีใจอยากให้นายโทนช่วยเยี่ยวยา  แต่นายโทนยังบ่ายเบี่ยง

sunshine9

โดนเหมียวตามจีบแบบนี้ อ่านแล้วมันธรรมดาไปหน่อย  น่าจะมีบทหื่นๆ รุกกลับบ้าง บางทีการทำตัวเลว สาวๆเค้ากลับชอบมากกว่าคนดีที่ไร้น้ำยา จริงมะโทน

ตะวันแดง

มาชดเชยให้โดยเฉพาะเลยนะท่าน
แต่รู้สึกได้ว่า บทเพลงใาเยอะเลยนะตอนนี้ ขอบคุณรอติดตามตลอดครับ
.
.
.
อ่านตอนต่อเลยได้ไหมท่าน
หรือตัดจบแล้วครับ กำลังอินเลย

G_U_ KuKu

estellia

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยน ยังไงดูแลตัวเองนะ
ปล นิสัยเหมียวก็ดูน่ารักดีนะครับ
แล้วก้โดยส่วนตัวปมเข้าใจนะ ว่าการที่สาวเจ้ามองเราเป็นเซฟโซนมันรู้สึกยังไง

jackalza

มันหน่วงจริง ๆ นะ คนที่เราแอบชอบ จนตัดใจไปแล้ว กลับมาทำดีกับเราอีก