ใครเคยลองมีความสัมพันธ์กับผู้หญิงระดับล่างๆบ้างครับ | two-hitchhikers.ru

ใครเคยลองมีความสัมพันธ์กับผู้หญิงระดับล่างๆบ้างครับ

• 0 ตอบ
  • 66 อ่าน
*

ออฟไลน์ declangombley

• Full Member
  • **
  • 153
  • 122
  • เลิกเขียนละ เบื่อ
ผมหมายถึงพวกผู้หญิงที่มีระดับการศึกษาต่ำๆ ทำงานระดับล่างสุด เติบโตมาในสภาพแวดล้อมเส็งเคร็ง
ใช้เครื่องสำอางค์ราคาถูก แต่งตัวโลว์คลาส รสนิยมห่วย สูบบุหรี่ราคาถูก ดื่มเหล้าราคาถูก เที่ยวอโคจร
เอาง่ายๆคือพวกผู้หญิงระดับเศษเดนของสังคมอ่ะครับ

เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ