ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 21, 2020, 11:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mdemigod

ตามมาจากร้านคาราโอเกะครับ เขาบอกให้มาช่วยกันจับหมาหรือจับนางฟ้าอะไรนี่แหละครับ

Fazz

ขอบคุณมากครับ หวังว่าจะกลับมาคืนดักับสองสาวใหญเร็วๆนะครับ

102030

เป็นจักรวาลที่ใหญ่ และมีสปินออฟ ได้น่าสนใจมากๆครับ ติดตามต่อกันยาวๆ ทั้งสไตล์การเขียนที่เหมือนเพื่อนเล่าเรื่องให้ฟังทำให้ภาพมันชัด ดึงอารมณ์ร่วมได้เยอะ เลยครับ 

peddo

จักรวาลของนายโทนนี่ช่างกว้างใหญ่เหมือนโครงข่ายสาวๆ ในเรื่องเกะเลยครับ วอนคนโน้นก็มีคนนี้มาทดแทน คนอะไร หำไม่แห้งจริงๆ น่าอิจฉาครับ

outsider

ติดอยู่ระหว่างดำเนินการหลายอันแสดว่าจะมีอีกหลายตอนใช่มั้ย

แมว69

ผู้เขียนไม่ธรรมดา มีเกร็ดข้อมูลภาษาญี่ปุ่น ให้ได้อ่านด้วย มีประโยชน์มากมาย

dome2011

ติดตามครับ ปกติไม่ค่อยอ่านเรื่องยาวๆ แต่นายโทนเขียนสนุกมากเลย ทำเป็นซิตคอมได้เลยครับ