ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 36 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 23, 2020, 10:19:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Raymond

น้องแก้มสู้ ๆ คนอื่นได้กันไปหมดแล้ว น้องแก้มจัดเลย

edit : กร๊ากกก เจ๊เตย แฟนโทนเอง
เจนคิด คนนี้น่ะเองเหรอ ที่ส่งคลิปเสียงมาใน MSN
โทน ป่าวอีกคน 5555

BooM_Za

saintmono

การแอบบ้วบเยี่ยงนี้ นางมารน้อยแน่นวล มีรึจะยอมสองคนเต้าได้ไปแล้ว นู๋จะเอาๆ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

งานเข้าอีกแล้วนายโทน แต่น้องเจนนี้เจอดีตลอดเลยดอกที่สองแล้วนะ555

number6

เจอมิ้นในตอนนี้มั่นใจได้ว่าเป็นใครก็ต้องละลาย น่ารักจริงๆแต่ติดคิดมากไปหน่อยต้องเอาใจบ่อยๆให้มั่นใจคงจะน่ารักมากขึ้นเป็นกอง ดาวพูดเหมือนมีอะไรมากกว่านั้นเลยแหะสงสัยเลย ต้องเตรียมใจอะไรไหมครับเนี่ยกับอนาคตอันใกล้นี้ ตื่นมาพร้อมกับการโดนบ๊วบคงเป็นความรู้สึกที่ยากบรรยาย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

panax

We love you so much

โดนบ๊วบตอนหลับ เดาว่าแก้มแน่ๆ

แต่บอกเลย ผมเคยโดนบ๊วบตอนเมาหลับจนสะดุ้งตื่น หลี่ตามองจนรู้ว่าสาวคนนั้นคือเพื่อนของเพื่อนที่นั่งกินเหล้าด้วยกัน เลยแกล้งหลับต่อ สุดท้ายก็โดนขึ้นขย่มเฉยเลย ตื่นเต้นมากครับ ถึงบอกไงว่าไม่มีหรอกไอ้เรื่องลักหลับน่ะ มันมีแต่สมยอมแล้วแกล้งหลับซะมากกว่า