ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 8 : น้องหมวยเสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 26, 2020, 02:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หลังปิดจ๊อบน้องทราย นางฟ้าคนต่อไปของลุงพล คุณอยากให้เป็นใครครับ

ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกสาวนายหัว ว่าที่นักเรียนแพทย์
81 (35.1%)
แนนนี่ นริศรา - พริตตี้สาวร้อนเงิน พ่อแม่เป็นหนี้นอกระบบ
48 (20.8%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์พยาบาลสาว ผู้มีศักดิ์ทัดเทียมหมอพลอย
102 (44.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 231

Phoowadol

ขอตอบ 2 กรณีนะครับ  เริ่มด้วย เนื้อเรื่องหลักก่อนเลยละกัน  คือ
   ในวันนี้ อ่านจบแล้ว ความรู้สึกแรกที่แว๊บมา คือ เอ....ทำไมผมรู้สึกสงสารน้องหมวยมากขนาดนี้นะ....ความรู้สึกที่เธอโดนกระทำ  มัน เหมือนกำแพงทลาย ฟ้าถล่ม  ไม่ว่าจะเป็น ความเชื่อใจเพื่อนและพี่ จนนำพามาถึงบทสรุปที่ต้องสูญเสียพรมจรรย์ ซึ่งยิ่งยากจะทำใจ.........อาการนี้ หมดอาลัยตายอยาก  มันบีบคั้นหัวใจเป็นที่สุด
  อารมณ์หื่นของผมมันค่อยๆไต่ระดับ ความเสียวไปเรื่อยๆ แต่พอเจอฉากจบในตอนนี้เข้าไป โอยๆๆๆๆๆๆ...ผมแพ้ทางซะงั้น  สงสารน้องหมวยเป็นที่สุดครับ.... ::Crying::
    ตอบในส่วนที่2   เรื่องการโหวต
เอาตามความคิดส่วนตัวของผมนะครับ ผมโหวต ครูเบส ครับ  ด้วยความที่ไรท์ตั้งใจให้เธอมาเป็น นางเอก ที่ต้องประชันกันหมอพลอย ดังนั้น ช่วงเวลาที่เหลือต่อจากนี้ ถ้าจะให้ เธอเป็นนางเอกที่เทียบชั้น ประชันบทให้ได้สูสี กับหมอพลอยนั้น จำเป็นอย่างมากที่ต้องให้บทเธอเล่นครับ พอเธอเสียท่าตกเป็นเมียของลุงพลแล้วละก็ ต่อจากนัั้น ไพ่จะเริ่มเปลี่ยนมือมาทางเธอ ซึ่งอาจเป็นตัวช่วยหลักให้ลุงพลได้ เก็บสาวๆรายต่อไป ด้วย.....ระหว่างนั้น อาจมีบท เลิฟซีนให้หายคิดถึง แบบที่ หมอพลอยเคยทำมาในภาคแรก เธอถึงจะสมเป็นนางเอกตัวจริง...ว่ามั๊ยครับ  (คิดเองเออเอง) อิอิ ::Sobad::   ::JubuJubu::   ::JubuJubu::

sungodnon1234

Khuna

redmans

heatblaze29

อยากได้เมีย แบบลุงพลจัง หาเมียใหม่มาให้เรื่อยๆ

solid17

doxswing

น้องหมวยมีแฟนเป็นลุงพลแล้ว จะได้ไม่โดนสั่งให้แต่งงานอีกแล้ว และจะได้ไม่ตายด้วย

Narakja Naka

เดวก็ติดใจนะน้องหมวย ทีแรกก็เจ็บแหล่ะ. เดวก็ชิน. แล้วจะมันเอง

pizzahutcha

armsmartmai

แต่ละคนก็น่าสงสารนะครับ โดยเฉพาะน้องหมวยที่ต้องโดนทุกคนวางแผนหลอกให้เข้ามาในห้องเชือดของลุงพล