ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 37 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2020, 10:27:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pikajoo

ช่วงเริ่มงานใหม่ๆ เป็นกันทุกคน เดือนชนเดือน ถ้ามีผ่อนของหรือหนี้รายเดือนนี่ยิ่งหนัก พอทำงานไปนานๆรายได้เพิ่มแล้วไม่หารายจ่ายมาเพิ่มก็จะอยู่ได้

micky

onzoul

เจ๊เตยอย่างกับมีอะไรในใจตลอดเวลา สงสานเจนเลยมาเจออะไรแบบนี้ ยังไม่ทันจะเริ่มอะไร โนเบรกซะแล้ว

kpnttn

ในความเหนื่อยก็ยังมีกำลังใจเล็กๆ ให้ยิ้มได้บ้างล่ะนะ

วันนี้ยังพอยับยั้งชั่งใจได้ แต่ค้างคืนที่นครนายก จะอดใจไม่ 3P ไหวมั้ยโทน

Nattanan Tst

civil2

animaru17

รออ่านตอนพาสามสาวเที่ยวนะครับ

Daniel Dear

เจนคงงงที่เจอแบบนี้​ รอบนี้นึกว่าพี่เตยจะทำอะไรกลับปล่อยให้โทนนอนเหงาคนเดียว​

Thunyawit sriradon

Rivermoon

audy11

ผมชอบอารมณ์แบบเจ้าหญิงน้ำแข็งจัง​ชินเดเระดี​ แต่ดูเหมือนจะเริมกล้าที่จะคุยกับเทพโทนมากขึ้นแหละน่า​   ยังไงก็fcน้องมิ้นครับ