ลองล้อคอีกที | two-hitchhikers.ru

ลองล้อคอีกที

• 6 ตอบ
  • 904 อ่าน
*

ออฟไลน์ magna67t

• Full Member
  • **
  • 163
  • 1376
  • love is all around
ลองล้อคอีกที
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2020, 08:00:02 pm »
จากเรื่อง แปดปียี่สิบสี่คน

เรื่องนี้ก็หายไป  พี่นกก็ไม่มาถามผมว่ามันคืออะไร  เวลาผ่านไปอีกสองอาทิตย์  ผมฝันเปียกอีกครั้งแต่คราวนี้ผมทิ้งกางเกงไว้จนกระทั่งแห้ง  คราบน้ำกามผมก็กลายเป็นสีเหลืองขึ้นมา  ผมก็ไม่ทันสังเกตมารู้ก็เพราะพี่นกมาถามผมในวันเสาร์ตอนเย็น   (ปกติพี่นกจะขึ้นมาหาผมตอนประมาณสี่ทุ่มทุกวันเพื่อเอานมมาให้ผม)  พี่นกก็เลยถามผมว่า กางเกงในคุณก้องไปโดนอะไรมา คราวก่อนก็เปียกเหม็นคาวเชียว  คราวนี้ก็เป็นคราบอะไรก็ไม่รู้เหลืองอีกแล้ว    ผมก็เลยเล่าให้ฟังอย่างอายๆ  พี่นกหัวเราะคิกๆ  และก็บอกว่า นึกแล้วเชียว คุณก้องยังเด็กๆมีกะเค้าด้วยเหรอ  ผมก็ยิ่งอายหนักขึ้นไปอีก   พี่นกก็เลยแกล้งผมโดยการเอามือพุ่งมาจับท่อนผม บอกว่าไหนดูซิ  ใหญ่แค่ไหน  ผมไม่ทันหลบก็โดนเลยครับ แต่ผมก็กระโดดหนีออกมาไม่ให้แกจับนาน   พี่นกบอกว่าไม่เห็นต้องอายเลยไม่ดูหรอกน่า อยากลองจับดูเฉยๆ  แล้วแกก็เอามือมาจับของผมอีก  ไอ้ผมมันไม่เป็นเรื่องอะไรเลยพอโดนมือแปลกๆเข้าก็พองสุด  ตอนนั้นก็ไม่ได้ใหญ่มากเท่าไร่  พี่นกว่า แข็งจัง และแกก็บอกว่าขอดูถึงกางเกงในได้มั๊ย  ว่าแล้วแกก็รูดกางเกงแพรผมออกมาเลย  ท่อนน้อยผมอยู่ในกางเกงในสีขาวแข็งเต็มกางเกง  พี่แกจับผมมาแล้วก็ลูบเล่นไปมา  แล้วก็บอกว่าน่ารักจังเลย 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Re: ลองล้อคอีกที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2020, 09:20:31 pm »
พี่จะสอนให้ ตั้งใจเรียนนะ

*

ออฟไลน์ T0mahawk

• Tiny Member
  • *
  • 25
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2020, 03:02:47 pm »
สุดยอด

*

ออฟไลน์ cat123321

• *
  • 1
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 12:38:22 pm »
ขอบคุณ

*

mkb2b

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 03:04:09 pm »
เพลินดี

*

ออฟไลน์ aekwatchara

• *
  • 17
  • 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 06:47:35 pm »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ teerapong2534m

• Gold Member
  • 1180
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2021, 07:51:45 am »
หน้ากล้องได้เล่นเสียวกับคุณนกแน่เลยงานนี้

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ