ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Yukata de Omatsuri เที่ยวงานเทศกาลในชุดยูกาตะ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 02, 2020, 06:08:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Tsubaki Jushirou] Yukata de Omatsuri | Festival in Yukata  เที่ยวงานเทศกาลในชุดยูกาตะ [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็น ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

exhausis123

โอ๊ะ incest หรอเนี่ย
น่าจะไม่ใช่ครั้งแรกสินะ
ว่าแต่ทำไมใส่ยูกาตะแล้วจึงไม่ให้ใส่กกน.นะ ได้ยินมานานละ แต่นึกเหตุผลไม่ออกซะที

ง่อ แถมแตกในอีก เดี๋ยวก้อท้องกันพอดี

ใส่แล้วเห็นขอบกกน.แล้วไม่สวยมั้ง

nowhereman

อ้าว พี่น้องท้องชนกันซะงั้น งานนี้สงสัย ชุดเลอะก่อน ดอกไม้ไฟตอนเย็นแน่ๆ

เล่นกันจนเย็น เกือบพลาดงาน แต่เห็นใส่ชุดยูกาตะแล้วมีอารมณ์หนักกว่าเดิมนี่ คงแนวๆ บ้านเราเห็นใส่ชุดนักศึกษาแล้วหื่นขึ้นแน่ๆ

P Eet ✦Diamond✦

Huh...???

Wow... An incest theme..??? ( Really, NOT my cup of tea...)

We don't usually get this type of theme from you naaa

มีอยู่บ่อยๆนะครับบ

Well .... At least it's not a dark drama type...

This one is quite simple & easy to read...
Thank goodness for a small miracle, I wouldn't be able to handled more than this for sure....  ::Horror::

About the theme...

Why it is that wearing traditional Japanese outfits make a woman looks sexier than normal for Japanese guys...??

I found that the outfit for females is actually more concealing than normal outfits naaa

Maybe.... it's a Japanese thing .... that I don't get it ... 555555  ::Oops::

And... one don't suppose to wear any underwear .... Really...?????

I think he's just wants to take it off her  naaa...

น่าจะชุดรัดจนเห็นทรวดทรง เลยดูเซ็กซี่กว่าปกติสำหรับผู้ชายญี่ปุ่นนะ
แต่ไม่ได้ใส่กางเกงในน่าจะเกิดจากใส่แล้วเห็นของกางเกงในมั้งครับ ดูไม่สวย ประมาณนั้น(คิดเอาเอง)

These 2 kids are what...??? About 9-10 years old... perhaps...   ::Suffocate::

They look wayyyyyyyyyy too young for any sexual relationship naaa... 5555

Looks like they have been doing this hanky-panky thing for a while already as well...

And... they don't even use any protection .... Ohhhhh ... Lord....

น่าจะ 14-15แล้วมั้งครับ (แต่ก็ยังเด็กนะ)
แล้วก็ ยสตน(หวังว่าจะเข้าใจนะครับ) น่าจะเร้าใจกว่าน่ะ

****  I am veryyyy surprised that they didn't get their outfits dirty or even wrinkled naaa...

P.S....  You are using strong language these days naaa... Lol....  ::Hungry::

ภาษาแรงนิดเดียวเอง...ถ้าโจ่งแจ้งเกินไปก็ไม่ไหวเหมือนกัน แต่นี่ถือว่าน้อยมั่กๆแล้วนะครับ

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆของพี่เพชรเช่นเคย
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

keatmano

ไม่ต้องรอกลางคืนแล้ว ล่อกันตรงนี้แหล่ะ แล้วคืนนี้สงสัยคงไปหาที่หลบมุมลุยกันมากกว่า แต่ถอดชุดไม่ได้นี่นา ไม่งั้นใส่กลับไปไม่เป็นแน่ ๆ

ยังมีแรงมาเดินต่ออีก เด็กๆแรงดีจริงๆ

MooOon

ของอาจารย์ท่านนี้ ของดีทุกเรื่องจริงๆ เเนวพี่น้อง+ลายเส้นเเบบนี้ ^^

จากที่ดู ทั้งคู่คงได้กันนานเเล้วมั้งเเต่ออกมาเพราะมี เเม่กับน้าอยู่

ทางเลยไม่สะดวกสินะ จากที่ดู กลัวว่าไม่ได้กลับบ้าน เเต่เสร็ตเเล้ว

อาจไปทั้งเเบบนี้ หรืออาจไม่ได้ไปงาน เพราะต่อกันยาวๆ

----------------------------------------------------------

ยังกลับไปทันอีกนะ 555+ เเต่เอาจริงๆ อยากรู้เหมือนกัน ใครเป็นคนต้น

คิดเเรกเดิมสุดว่า ชึด ยูกาตะ ต้องไม่ใส่ชั้นใน ใครเป็นคนคิด? อยากจะไป

ขอบคุณมันจริงๆ ทำได้ทุกที่ เพียงเเค่ ถกขึ้นมา 55555+

จะได้ฉี่ง่ายมั้ง ไม่ต้องก้มถอด  ::Grimace::

Kingkong Keang

พี่น้องพร้อมเย นิเอง
พี่ชายน่าจะจัดให้หลายยกเลยเกือบมาสายเชียว หุหุหุ

Peter Taowating

ว๊าวว  พี่น้องจัดกันเองเฉยเลย ดูทรงแล้วสงสียจะจัดกันบ่อยๆด้วย  งานนี้ไอ้พี่ชายได้คลี่กิโมโน กลางแจ้ง outdoor เลย หื่นมากเหมือนกันคู่นี้ 555

แหม จัดกันมานานแล้วแน่เลย มีการสอนเทคนิคน้องสาวเป็นระยะด้วย  ว่าแต่เสียวท้องจริงๆ ไม่ป้องกันเลย ::WooWoo::

oyoyo

เปิดเรื่องมา ผมสงสัยว่าพี่น้องท้องเดียวกันรึเปล่า
แต่เอ๊ะ ผู้ใหญ่2คน ดันเป็นผู้หญิงทั้งคู่ ไม่ใช่พ่อกับแม่
แกล้งออกไปเดินเล่น ทีแท้คือมีซัมติงกันมาตั้งนานแล้วนี่เอง
-------
ถ้าให้ผมเดาเอาจากบริบทโดยรวม ผมว่า2คนนี้น่าจะเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน
แหม เอากันเสร็จ ทำเนียนกับผู้ใหญ่เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยนะ

alaaum

น่าจะจัดกันมานานแล้วแน่ๆ แต่อยู่บ้านเดียวกันรึเปล่านะ

Edit มีตามมาเดินด้วยกันต่อด้วย

ipor

ชุดนึ้น่าจะไม่ต่องใส่ชั้นในนะ....มามะเดี๋ยวพี่ถอดให้คนดี อิอิอิ

ทำไมผมรู้สึกว่าทั้ง 2 คนไม่ใช่พร่น้องแม่เเียวกันหว่า....เหมือนเป็นลูกพี่ลูกน้องกันอะ แต่ก็นะ....ขากลับน่าจะมีอีกซักน้ำ

l2aito

แม่: ระวังอย่าให้ชุดเลอะล่ะ
ลาก่อย ไม่เหลือแล้วแน่นอน

ขากลับ หรือระหว่างงาน น่าจะมีแวปแอบไปข้างทางด้วยแหงๆ
อีหรอบนี้  ::HeyHey::

joulez

ก่อนเข้ามาคิดว่าเป็นคู่รัก เป็นพี่น้องกันเฉยเลย แถมดูจากสถานการณ์ไม่ใช่ครั้งแรกด้วย มีอารมณ์ รู้ใจ หาโอกาสจัดกันชิวๆ ได้ฟิลสุดๆ

ป้องกันบ้างเป็นห่วง เดะมันจะมี ปห ทีหลัง

ปล.ผมว่าเห็นขอบกางเกงในละดูไม่ดีครับ เหมือนไม่เฟอเฟก

CoolNook Thangsakul

พี่น้องคู่นี้อีกแล้ว เล่นทุกสถานที่จริงๆเลย แต่จะดีกว่านี้ ท่าพี่มันไปล่อคนอื่นด้วยอ่านะ

CoolNook Thangsakul