ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ part4 ตอนที 38 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2020, 11:21:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เอาแล้วไงเจ้หมิวโชว์พาวเวอร์ เป็นไงหละตุณชาติ(หมา)หงอยเหมือนหมาแดกแฟ้บเลยไหมหละ  อิอิอิ

n_neng

ชาติหมา เตรียมตัวตกงานเลย  บังอาจมายุ่งกับ เจ๊หมิว  สมน้ำหน้าดีไหมทำตัวเองแท้ๆ

jojorayong

nuunung

เจ้หมิว สายโหดและดุดันจริงๆครับ อย่างไอ้ชาติต้องเจอแบบนี้

Alan

คุณชาติหาเรื่องชะตาขาดเลยนะมึง ขนาดเทพโทนเราได้โด้ไปแล้ว ยังแหยง แล้วคุณชาติเป็นใคร...

peddo

ไม่มีฉากเสัยว เกือบมีฉากบู๊ แต่ตื่นเต้นมากอ่ะครับ ที่ซ่อนไว้จะมีไรอีกมั๊ยเนี่ย นึกไปถึงตอนดที่ยวกะนสามคนแล้ว เหี่ยว....ไม่ลงเลยครับ เจอช๊อตแน่ 555
อ้า เจ๊ไม่เอาที่ชอตมา ยังไงก็เหี่ยวแน่ แต่คนละกลไกเท่านั้นเอง
จัดสรรปันส่วนให้ครบทุกนางเลยนะครับ เดาได้เลยว่าชีวิตจริงต้องสับรางเก่งแน่เลย

pipatpee

swss2511

วันจะเดินทางไปเที่ยวกับสาวๆแท้ๆแต่ทำเอาพี่โทนหัวใจจะวายไปหลายรอบ สาวๆต้องตั้งใจปลอบให้หนักๆหน่อย

ตะวันแดง

ลุ้นกันต่อล่ะครับ
เรื่องราวท่าน แต่คุณชาตินี่ก็นะสงสัยแอบชอบท่านโทนอยู่หรือเปล่า ถึงได้ตามกระแนะกระแหน ตลอดเลย...555