ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 6 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 10, 2020, 05:56:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

สาวๆพร้อมใจกันจะบริการให้แบบนี้อย่างสบายเลยพระเอกแถมสาวทั้งหมดไม่ตีกันด้วย

ตอนหน้ารุ่นพี่ได้มาร่วมวงกันอีกคนแน่แต่พระเอกมันฟิตจังวะตั้ง4คนยังล่อถึงดึก

Peter Taowating

WoW  กลายเปนที่รักของสาวๆแร่ะ งานนี้เจอสาวล๊อคประตู อาบน้ำด้วยกัน 4:1 โค้ชฟ้าเหลืองแน่เรบ 555

อ้าวว  ความลับแตกแน่ๆ ภาคต่อไป อาจารย์สาวโดนลากมาร่วมด้วยแน่เลย ::Glad::

ninepeeza281

อิจฉาพระเอกสุด ๆ

4 คนไม่พอ มีคนที่ 5 อีกนะ

kazu36

ทำไมบรรยากาศช่างเป็นใจ ให้แบ่งดุ้นกันใช้ได้เนีย
ไม่มีใครคิดจะครอบครองเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

iammek

เอาแล้วโค้ชช วันนี้คลานกลับบ้านแน่

แค่ 4คน ก็ซีดแล้ว ยังจะมีครูสุดฮอทมาอีก จะเหลืออะไรเนี่ย

ramasa

เรียบร้อยเจอ 4P ไหวไหม ตอนจบมีคลายแน่ๆ ดีไม่ดีอาจจะ 5P

niceanglev

งานนี้พระเอกน้ำหมดตัวแน่ 4 รุมเลย น่ารักๆทั้งนั้น

edit ตอนต่อไป อาจารย์ร่วมด้วยแน่ รอดูเลย

Tdestiny

พระเอกนี้เติมทรูหนักมาก

อะไรจะดวงดีปานนั้น ได้ครบทุกคนเลย

แถมทุกคนยังชอบอีกต่างหาก

สุดท้ายแล้วจะได้อาจารย์เข้าร่วมฮาเร็มนี้ด้วย จะสุดมากครับ ซึ้งเป็นอย่างงี้อยู่แล้วแน่ๆ

รอชมตอนต่อไปเลยครับ

kurokami

ปิดประตูตีแมว ฟาดให้ครบทุกอัน

ฟาดไม่ครบได้ไงลา นึกว่าจะจบตอนนี้ มาให้มันอีกตอนแจ่มเลยยยย

ddcc

สาวๆในนี้ใจดีกันจังเว้ย รู้ว่าพระเอกเอาทุกคนไปแล้ว แต่ก็แบบ ช่วยไม่ได้ล่ะนะ ชั้นก็รักเค้า แต่ก็ดีแล้วล่ะ ถ้ามีเรื่องหึงหวงมาอีกปวดหัวแย่ สาวๆวางแผนลากมารุมในห้องอาบน้ำสินะ!!
แอบขำเม้นหน้าแรกแหะ เหมือนคุณพ่อที่ดูการเติบโตของลูกชาย55555
แหล่วๆๆ มีคนมาแจมเพิ่ม รร.ปิดแล้วทำไมครูยังไม่กลับ!!! ฉากยั่วของสาวๆนี่สุดยอดเลยนะครับ

KonMol2

โอ้ว โหวสาวๆร่วมมือกันแล้ว โค้ชจะไหวเหรอ 4-1 แบบนี้

รางวัลดีๆแบบนี้อยากขอมั่งแฮะ แล้วรุ่นพี่มาเจอจะไม่กลายเป็น 5-1 เรอะ

bigboy001

::Cheeky::

นั่นไง...ในที่สุด การกินหม้อสุกี้รวมมิตรกระชับสัมพันธ์ก็มาถึงจนได้!!
เพื่อสาวๆทุกคนหวังว่าโค้ชของเราจะไม่หมดแรงซะก่อนอะนะ
เดาเล่น ๆ ว่า ถ้ากินตับไป 4 คน ๆ ละ 2 ยก ก็ 8 รอบแล้วฟินแล้ว
ฟ้าเหลืองแน่นอน 100%

::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

latipk

::Horror::ผมว่าพระเอกตัวเหลืองแน่ๆครับ หลังจากได้ทุกคนแล้ว

สี่สาวถึงขั้นล็อคห้องอาบน้ำขนาดนี้ บอกได้คำเดียว น้ำหมดสต๊อคแน่ๆ

kpnttn

มาละ อาบน้ำร่วมกัน สานสัมพันธ์ชมรม แล้วต่อด้วย หมู่ สินะ

อ้าวๆ ซวยละ จะได้อยู่ในฮาเร็มนี้ต่อมั้ยเนี่ย

xfreestylex

เอาแล้วววว ฮาเร็มเปิดแล้วจ้าาา ว่าแต่คุณครู ไปทำไรน้าาาา

โรงเรียนมันมีแต่ 5 คนรึไงเนี่ย ก็กลายเป็นคุณครูมาเจอ คนอื่นไม่มีใครเลย