ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxZxcxx

ที่โทนบอกว่าได้ ยสตน ไปหลายดอก นี่ไปทำตอนไหนหว่า หรือเราอ่านข้ามตรงไหนไป

sun_307

wut tong

มันเป็นการย้อนแย้งกัน คนที่พึ่งล่อมาไปคุยกับคนที่ชอบมันแม่งๆ

boom00

โดนชวนต่อกน้าต้องมีห่วง แล้วแบบนี้ คืนนี้จัดกนักต้องโดนลงโทษ

Raymond

ยังไงก็ต้องรู้สึกแหละ หวงก้างน่ะ 555 ผมเองก็เคยสะกดจิตตัวเองว่า ไม่ได้เป็นอะไรกัน ๆ แต่ก็ไม่ได้ผล

โทนก็ใจร้อนไป จะรีบตัดรอนไปใย คืนนี้ยังมีอีกกกก

evilbenz

ความรู้สึกมันกลืนไม่เข้าคายไม่ออกครับ แบบไม่ได้อยากได้เหมียวเป็นแฟนแต่ก็ไม่อยากให้คนอื่นมายุ่ง แต่กิจกรรมแบบนี้ดีนะครับ ทำให้ละลายพฤติกรรมกัน การทำงานจะได้มีประสิทธิภาพมากขึ้นครับ

Edit  : สมแล้วอยากหล่อ เจอโทนคนจริงเข้าไปง่อยดิมรึง ผมว่าดีแล้วนะนายโทนที่ไม่ได้เหมียวเป้นแฟนอ่ะ เป็น FWB ไปอ่ะดีแล้ว เป็นผมเจอแบบนายโทนก็ไม่โอเคนะ อาจจะทำแบบเดียวกันนะ แต่ติดตรงเล่นยูโดไม่เป็น อาจจะซัดเบ้าหน้า 555+

amtorff73

ความคิดแบบปลอบใจตัวเอง แบบเออจะใส่ใจอะไรมากวะ คิดซะว่าได้ ยสตน. ก็ดีแล้วนะเว้ยเงี๊ยผมก็เคยเป็น

ช็อตนี้เข้าใจความรู้สึกนายโทนเลยครับ 

D4rthvader

เม้นก่อนอ่านครับ เขียนออกมาบ่อยๆ นะครับ โดนส่วนตัวชอบเรื่องแนวยาวๆ แบบนี้พอสมควร มีฉากบู๊บนเตียงจะเยอะจะน้อยก็ได้ครับ แต่สำหรับเรื่องนี้ชอบการวางโครงเรื่องมาก เดินเรื่องไม่ไวไป ไม่ช้าไป ขอบคุณครับ ขอตัวอ่านก่อนครับ .

jeditay