ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 8 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 12, 2020, 06:02:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training | Girls' Athletics Club Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 8 [แปลไทย By HypN♥s]
อ่านตอนที่ 8 ต่อเลย

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็น ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
** ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

กว่าจะถึงนายน่าจะเล่นครบทุกคนนะ

มีตัวละครเพิ่มอีกแล้ว

นายรี่มันน่าโดนจริงๆ อิจอะ

mawinxxx102

mawinxxx102

xfreestylex

แค่ก่อนถึงค่ายก็สนุกแล้ว ตอนเข้าค่ายมันแน่

อ้าวเห้ยยยย มีขยายฮาเร็มแน่นอน

nowhereman

ไซออนจิ กลายเป็นสาวเอาดอร์ไปซะแล้ว  เล่นกันหลังพุ่มไม้งี้เลย
สายมโนเล่นหลังพุ่มไม้  แต่ของจริงมันต้องสอง ต่อหนึ่ง ในห้องน้ำ นี่แค่ซื้อของเตรียมเข้าค่าย ยังขนาดนี้
ตอนเข้าค่ายน้ำหมดตัวแน่ๆ

siwapeeza

อะไรกันครับเนี่ยยย พี่จะจัดให้ทึกคนก่อนซื้อของเสร็จเลยใช่ไหมนี่ 5555

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

ชีวิต แสนสุข ของ ฮาเร็ม โค๊ช ดูแล้ว แต่ละคน ก็หื่นกันทั้งนั้น เลยแฮะ
หรือ เพราะ เป็น โค๊ช เลย แรงดี ไม่มีตก กันน้า

edit : แหม โค๊ช ไป กระตุ้นอารมย์ สาวๆ บางคน ขนาดนั้น แล้ว ไม่รับผิดชอบ จัดเต็ม ได้ไง

::HeyHey::

Raymond

Outdoor แล้วจะมีคนเห็นไหมน้อ

อ้าว สองคนแรกอด มีตาอยู่สองนางมาเอาไปแทน

K.B.

โค้ชจะน่าอิจฉาไปแล้วนะ จากหัวหน้าที่เฉยๆก็มาเริ่มหึง ไหนจะมีการเล่นนอกสถานที่แบบนี้อีก นี้ขนาดยังไม่ถึงห้องนะ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.......................
edit :โค้ชเล่นทุกคน(ยกเว้นรุ่นพี่)ขนาดนี้ ยังจะมีโอกาสฮาเร็มเข้ามาเสริมใหม่อีกนี้ แกจะโชดดีสุดๆไปเลยหรือไงฮะ

MooOon

ไปตายซะ นี่คืออีกครั้ง ที่มีความคิดในหัว คือ มันจะดีไปไหน

ไม่ต้องขยับไปไหนหรือเหนื่อยอะไร มีอาหารมาให้กินเเทบตลอดเวลา

เป็นเรื่องที่ฆ่าคนโสดดับสนิทจริงๆ ก่อนจะได้กินจานหลัก คงได้กินของ

หวานจนอิ่มก่อน จากที่ดูไอ้เข้าค่ายนี่มันข้ออ้างหรือป่าง เพื่อไปกินตับ

กันเเบบ6p สินะ ว่าเเต่ นี่จะเป็นตอนจบหรือยังหว่า?

----------------------------------------------------

ไอ้หน้าสุดท้ายที่สาวประธานถาม ในยุ่นมันตอบเเบบนี้จริงๆหรอครับว่า เอาเยอะไปหน่อย

ผมรู้สึกว่ามันตอบตรงเกินไปหน่อย คิด......ลองคิดว่าถ้ามีเเฟนเเละถามอะไรเเบบนี้

เเล้วเราตอบกลางรถไฟกับเเฟนว่า เอากับเธอเยอะไปหน่อย มันไม่แปลกสำหรับเเฟนเราที่ได้ยินหรอ 5555+

เหมือนจะมีตัวละครใหม่ ตัวละครนี้มีบทด้วยหรอครับ? เหมือนเรื่องนี้ จะจบเเล้วนิ

มีบทก็ดี เเต่หน้าตาทรงผมไม่ไปคล้านกับสาว ชอบมโน เอาหรอ -*-

Boran Mark

นี้ขนาดไปซื้อของนะเนี้ยะเหมือนวอร์มรอก่อนเข้าค่ายยังงั้นเลย

keatmano

มีแต่สาวรอบตัวแถมยังน่ารักทั้งนั้น โค๊ชเราโดนกระตุ้นตลอดเวลาแบบนี้ หามุมไหนได้ ว่างตอนไหน ก็คงฟันเต็มที่ ... จะหมดแรงก่อนเข้าค่ายซะแล้วมั๊ง ... ตอนหน้าคงจบแบบเจอกันหมดตอนเข้าค่ายแน่ๆ

คงสนุกสนานกันเต็มที่แน่ๆ ... มีคนใหม่ด้วยเหรอ ?

kurokami

ถึงกับเห็นหน้าก็นั่งถูแล้ว มันจะจิตหนักละนะ จัดขนาดนี้โค๊ชได้ตัวแห้งกันพอดี

ยังจะมีตัวละครใหม่อี๊กกกกกกก เรื่องนียาวนะเนียะนึกว่าจะจบตอนหน้า

pfrankz

กว่าจะถึงที่น้ำแตกไปทุกคนแน่

เรื่องยาวมากมีตัวละครใหม่มาอีกแล้วจะเก็บเข้าฮาเร็มมั้ย