ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 39 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2020, 01:05:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucipher666a

ใครจะไปทนไหวอยู่กับสาวสวยสุดเอ๊กตั้ง2คนในห้องเดียวกันต้องห้ามใจขนาดไหนถึงจะรอดสไลค์หนอนกันวันละ10รอบนู่นแหละ

Tik K.

edgeemperor

medsay

พี่เตยนี่เหมือนแก้มตอนเลเวล Max อะ 555 สงสัยต้องให้แก้มมาเข้าคอร์สกับพี่เตย

อื้อหือ พี่หมิวทำผมเคารพธงชาติอีกแล้ว สงสัยต้องไปล้างหน้าให้เมียก่อน 555  fcเจ๊หมิวค๊าบบบบบ

a_lex

ไม่เข้าใจ เจ้ทั้งสองคนจริง คิดจะยั่วกันให้ขาดใจตายเลยหรือไง

Heavent01

สองนางพนามาอยู่ด้วยกัน แทบไม่มีโอกาส ขยับตัวเลย คงอารมณ์ค้างน่าดู

nuunung

nowhereman

เองานนี้หรือว่าจะเป็นคิวเจ๊เตยคนสวยหละเนี่ย

ผิดคาดสุดๆ นึกว่าเจ๊เตยจะเผด็จศึกที่ไหนได้ รีแมทกับเจ๊หมิวซะง้านนนนน

testman

บอกเลยครับ ต่อให้เป็นน้องชายนะ แต่สองเจ๊นี่เข้ามามุ้งมิ้งแปปนี้ตลอด เป็นผมนี่ ผมอึดอัดตาย ไม่ได้อึดอัดสองเจ๊นะ แต่อึดอัดตัวเองนี่แหละ ข่มใจตลอดเวลา พอจะดี เจ๊แกก็เข้าตีอีก จะบ้าตาย

amtorff73

นายโทนต้องมีหลุดความรู้สึกให้ทั้งสองเจ๊จับได้มั่งแหละ
...
บรรยากาศแบบนี้ นอนกับสองสาวแบบนีี้ เป็นผมก็นอนไม่หลับครับ

จะมีรีแมตช์กันมั้ย ทัั้งคู่เลย เจ๊หมิวคงยาก แต่เจ๊เตยอาจจะมั้ยอ่ะ เพราะที่ผ่านมาก็แค่ภายนอก  ::JubuJubu::

พออ่านเนื้อหาที่ซ่อนอยู่แล้ว
ผมนี่ห๊ะ!!!!!! ตัวโต ๆ เลยครับ
เจ๊หมิวอยากเอง หรือโดนเจ๊เตยวางยา(จีน)อีกแล้วเนี่ย

ผมว่าตอนหน้า และตอนถัดไปมี 3P แน่ ๆ เลย

เนื้อเรื่องต้อง 3P เอาใจแฟนคลับหน่อยนะครับ นะๆๆๆๆๆๆ

Melviss

มาทำอ้อนอยู่นั่นไง เดี๋ยวก็ปล้ำให้หรอก (ถ้าเป็นผมคงคิดแบบนี้ในใจ)😆😆😆