ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน 2

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 15, 2020, 11:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vwdt41

แอบลุ้นมาตั้งแต่ภาคก่อนว่าสุดท้ายสองพี่น้องจะตกลงกันได้มั้ย สุดยอดจิงๆครับ

intanianoi

หาเรื่องใส่ตัวชัดชัดเล้ยไอ้หนุ่ม เมียสองต้องห้าม คำโบราณท่านว่าไว้นะ

PPkung

kidzero

สุดยอดจริงๆครับไรท์ สงสัยคงต้องยืมมุขนี้ไปใช้บ้างละ แต่ตอนนี้เด็ดมากๆครับ ยิ่งภาพประกอบนี่โคตรสุดยอด อยากถามไรท์เลยว่าสองคนนี้ไรท์ให้คะแนนใครเยอะกว่ากันครับระหว่างสายบู๊แบบพี่อ้อน หรือคนที่ดูเรียบร้อยแต่ใจถึงยอมโดนเปิดซิงแบบพี่อร

SNGOT

ขอบคุณมากครับท่านดีใจที่ซีรี่นี้ยังไม่จบรอติดตามอยู่เสมอทุกตอนครับ

เอิ่มพี่อ้อนนี่แกทอดสะพานเสริมคอนกรีตใส่รถไฟฟ้ามาให้ไรท์สุดๆเลยนะครับแบบนี้
ขอวาปที่ซื้อแว่นของไรท์หน่อยจะเป็นพระคุณยิ่งครับ ภาพชัดมาก

noomxxx

อยากลองประตูหลังบ้าง แต่เมียไม่ยอมซักที ทำไงดี

Premsak Rachod Minkiess

Titanจู่โจม

เสียไปหนึ่งน้ำแล้วก่อนคอมเม้นครับ55555

ชอบลีลาคารมของคุณแมนตอนโน้มน้าวให้สาวๆเลือกจริงๆครับ

swss2511

ต้องจัดทั้งพี่ทั้งน้องจะได้สามัคคีกลมเกลียว

Mhokkk

ภาพประกอบเดือดมากครับ อ่านไปดูภาพไปอินจัดๆ

ps2001

Linkchi

คืออย่างดีงามมมมอะ ได้ 2 คนแบบรักใคร่ปรองดองกันแบบนี้ ทำบุญด้วยอัลไลลลลล

John Conner

สบายพี่แมนสิครับ แบบนี้ เหมาสองพี่น้องไปเลย ไม่มีใครเสียใจ วินวินทั้ง 3 คน

Sitthikirn

คารมเป็นต่อ เอาตัวรอดได้ดีจริงๆครับ ทำไห้สองสาวยอมได้สะงั้น แบบนี้ต้องจัดแซนวิชไห้สักทีครับ ::Ahoo::