ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mdemigod

italy77

อ้าวเห้ย เคยได้กับพี่เท่แล้ว พูดจริงพูดเล่นเนี่ยเหมียว

tataka

ประโยคปิดจ๊อบ เพราะโทนมาทีหลังนี่เอง เรามีอะไรกันแล้ว อย่างเจ็บจี๊ดด
ทิ้งเรื่องพี่เหมียว มาสนใจพี่พลอยดีก่า นอนก็ไม่ได้นอนตายแน่นายโทน
ตอนที่แล้วค้างดราม่ามาตอนนี้ค้างจิ๋ม 55

kake08

ดราม่ามดตอนนี้ ชอบการบรรยายแบนี้นะครับเป็นเรื่องเป็นราวดี

noojane

mootest

เอาตรงๆนิสัยแบบเหมียวนี่จะเป็นกลุ่มแรกๆเลยที่ไม่ควรคบหา

ได้ตัวมาก็ไม่คุ้ม ถึงได้ใจก็ไม่คุ้ม มีแต่จะพาปัญหาในที่ทำงานมา ยิ่งใจบางๆแบบผมนี่คงลาออกล่ะ

ryg123456

แบบนี้เขาเรียกว่าถ่านไฟเก่าได้ไหมครับ น่าสงสารนายโทนที่ไม่ค่อยจำเลยนะ

man5252

อ้าวพี่เหมียว ไหงเป็นงั้น  ท้งนายโทนไปมีแฟน แล้วยังจิ้มกับนายเท่หอีก แล้วค่อยมาหานายโทน  ไม่ไหว  นายโทนกดให้คุ้มไปเลย

kookkaitong

ช้อคครับ อ่านแพล้บ

ขอเรียกอีเหมียวนะครับ

อีห่านนี่ หอยไวกูอุตส่าจะฝากฝังพี่โทน

แม่งใจหายแว้บเลย

lucipher666a

Melviss

อีแบบนี้แหละน่ากลัว มาทำท่าดราม่าใส่นี่แหละ น่ากลัวจัดเลย