ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micky

ตะวัน123

เหมียวไม่น่าพูดตอนท้ายเลยคือแบบเริ่มไม่นุกแล้วเรื่องนี้หรือว่าผมไม่ใช่แนวนี้เลยไม่นุก

ตะวันแดง

ระเบิดลูกนี้รุนแรงเลยนะ...
แต่เอาจริง ๆ มันก็ทำให้เห็นนะว่าเหมียวเป็นไง อย่างน้อยก็ยังดีที่บอกให้รู้ อะน่ะ

พี่พลอยมาไงนี่  แล้วอารมณ์มาเต็มไรตอนนี้ ท่านโทนหักโหมมาเด๋วหยอดน้ำข้าวต้มแหง๋ม
ส่วนเหมียว..ถ้าเป็นผมคงไม่สานสัมพันธ์ต่อแน่ กลับไปจุดเดิม..แค่เพื่อนเท่านั้น

siwa119421

อ่านและเริ่มดูเครียดๆแหะ

slimechan

achuya

ผมเคยเป็นแบบโทน เคยได้ยินคนที่รักพูดคำนี้ มันโคตรเจ็บมากๆ

testman

เหมียวพูดแบบนี้ บอกเลย แม้แต่โทนก็น่าจะช๊อค แต่อย่างว่า สุดท้าย โทนก็ไม่ได้เป็นอะไรกับเหมียวอยู่ดี

แต่การได้ยินอะไรแบบนี้ บอกเลย มันทำให้การตัดสินใจ หรือการคิดอะไรในหลาย ๆ เรื่องง่ายขึ้นทันที

wiseman

้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้  โอย เหมียว แอบบแซ่บนะเรา 

mobkhe

เค้าเคยคบกันเค้าจะอะไรๆกันมันก็เรื่องปกตินะโทนนะใจเย็ดๆค่อยๆคิดนะลูกกกกกก