ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เปิดเรื่องมาแวบแรก นึกว่าคุณ twintower จะเปลี่ยนแนวแล้ว แอบใจหายแวบ

ยังรอติดตามตอนต่อของ ทินกร นะครับ

nongtle

myzzr

เริ่มอ่านสองวรรคแรกนึกว่าแนวชายชาย😂 จนนึกว่าผู้ประพันธ์เปลี่ยนแนวแล้ว

ton29048

อ่านตอนแรกนึกว่าแนวเกย์ อ่านต่อไป อ้าว กลายเป็นแนวสอนทอมให้รู้จักความเสียวที่แท้ทรู

dragonhead

สิ่งใดทำซ้ำๆ ย้ำๆ เสร็จสมบูรณ์ดีแล้ว ก็จะกลายเป็นจุดเปลี่ยนไปในที่สุดจริงๆ เห็นด้วยอย่างยิ่ง

xtazy

แฮมอยู่ตรงกลางระหว่างสองทอมคือจุดเปลี่ยนแน่เลย หลอนๆ

Man_On_The_Moon

ตอนแรกนึกว่าแนวฟันดาบ ที่แท้แก้ทอมนี่เอง ชอบเลยครับ

chatjane4234

อ่านแค่ 3 บรรทัดแรก นึกว่าชายรักชาย หลังจากการแก้แค้นคงไม่กลายเป็นรักหรอกนะ เสือมันไม่หลงรักเหยื่อของมันนะแฮม ::HoHo::

pp1659

อ่านช่วงแรกนึกว่าแนวชายรักชาย แต่งเรื่องแนวนี้แปลกดีครับ

bondinlove

เปลี่ยนจากทอมกลายเป็นเธอสินะ

kornsnic

Honda rebel

อ่านแล้วอยากลองบ้างเลยแบบนี้​ จะมีบ้างไหมนั้น

adas

เอาทอมกับดี้พร้อมกันนี่น่าจะเพลิน
ติดตามเสมอครับ

eglebudsob

แนวเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ ชอบๆ

only1A

เกือบเข้าใจแนวผิด
บรรยายได้มาก
เปลี่ยนแนวไปเลย