ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mootest

มิ้นนี่ต้องกำหมัดแน้ววตลอดเลย

หวังว่าพี่เตยจะไม่รู้เรื่องนี้ไปยาวๆละนะ

devilzoa

devilzoa

myfino262903

ลุ้นจนเยี่ยวเหนียวเลนนึกว่าจะไปสะลาปาเห ที่ไหนได้ แห้วสางั้น แต่ถือว่าเทพโทนโชคดีมากนะครับ ที่ไม่เครื่องช็อตไฟฟ้ามาด้วย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: exelier เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2020, 11:59:00 หลังเที่ยง
แซนวิชมั้ยยย แซนวิชเถอะ ขอร้องงง พลีสสสสส

เอ้า เม้นแรกเฉยเลยยย ดีใจปานถูกหวย เปิดมาเจอร้านเกะเปิดครับ

ม่ายยยยยยยยยยยยย ทำไมจบบแบบนี้ ไม่นะ ม่ายยยยยยยย
สงสัยมินต์ตามมา

ieaky

ทำไมแอบหวังว่าจะให้จัดกับเจ้เตยหว่า
แอบคิดว่าถ้าโทนได้กับเจ้เตยอะไรที่ค้างคาก็คงจะได้คุยกันง่ายขึ้น ซึ่งเจ้เตยก็เหมือนพยายามอ่อนอยู่ตลอดส่วนเจ้าหมิวก็ฟอร์มเยอะจริง

xonly-1454

รอสองรุมหนึ่งครับ ถ้าแอบๆกับเจ๊เตยก็จะกลายเป็นต่างปิดบังกัน กดดันแย่  สู้ให้รู้ๆกันไปเลยต่อไปจะได้สะดวกสบาย

xonly-1454

เจ๊เตยหึงใครกันแน่ ไม่อยากให้นายโทนไปยุ่งกะเจ๊หมิว หรือไม่อยากให้่เจ๊หมิวยุ่งกะนายโทน  แต่ไม่ว่าหึงใครผลก็ต้องลงที่นายโทน  กรรมของเอ็งโว้ย โทน