ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 41 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 12:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rastafari

คงรู้สึกแย่มากเลยนะครับคุณโทน รีบกลับไปดีกับพี่เตยเร็วๆนะครับ

talusamaluda 07

Numusc

ผิดคาดเลยงานนี้ ทริปนี้กลายเป็นพังไม่เป็นท่าเลย เดาไม่ถูกเลยว่าจะคืนดีกันยังไง

stickyoat

dodoza2

โดนแบบนี้กับตัวเองมันก็คงจะเจ็บจริงๆนั้นแหละเศร้าแทนโทนขอบคุณมากครับเรื่องนี้ชอบดาวสุดแล้ว

Supertum

อ้างจาก: sunshine9 เมื่อ ธันวาคม 03, 2020, 12:19:23 ก่อนเที่ยง
ดีใจที่ได้อ่านตอนใหม่ ขอคารวะด้วยความขอบคุณอย่างสูงครับ  ::Orz::
::DayDream::เศร้าแทนพี่โทน

เย้ เม้นท์แรกด้วย 5555  ::DookDig::
::Hunger:: เศร้าแทนพี่โทน

Alan

คำที่ง่าย ๆ แต่ความหมายสุดลึกล้ำ...
จังหวะ และเวลา เป็รสิ่งสำคัญต่อตนฟังจริง ๆ ...

สู้ ๆ เทพ โทน...

We love you so much

เตยไม่แฟร์อ่ะ ทีตัวเองยังมาสไลด์โยกหนอนกับนายโทนได้เลย หึงใครกันแน่ 55555

brother1

::Hmmm::ท่านโทนความอดทนเป็นเลิศจริงๆ ผมว่าถ้าใครเจอสถานการณ์แบบนี้ คงมีระเบิดลงกันแน่นอนอาจจะลงทางฝั่งสามสาวแน่ๆ

saranchai

พี่เตยมาแรงมากเปรี้ยงเดียว​คำว่า​สารเลว​นี่​ขนาด​เราอ่านยังจุกตาม​เลย​นะ​ นี่ดีที่ผ่านมา​ได้​